Tư vấn mua máy

hoaanbinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào các bạn .

Tôi là lính mới . Nay nhờ các bạn tư vấn cho tôi vấn đề sau : Tôi được người quen tặng cho một Nokia 6680 (giá khoảng 9triệu ) .Do nhu cầu thường xuyên đi công tác nên phải mua một PDA . Tôi đã suy nghĩ và chọn một trong hai cách sau :
_ Mua thêm một PDA giá khoảng trên dưới 6 triệu (mục đích nghe nhạc,học anh văn và sắp xếp công việc)
_ Bán máy Nokia (dĩ nhiên chịu lỗ) và bù thêm trên dưới 6 triệu để mua một smart phone .

Rất mong các bạn tư vấn giùm tôi nên chọn phương án nào , và nên mua loại máy nào,mua ở đâu? Xin chân thành cám ơn.

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn nên mua thêm PDA cua HP (loại kô co phone). Như vậy là wonderful rồi.

hoaanbinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nên mua máy nào

sonnguyenhoanh said:
bạn xài sang quá.ko lẽ thích hai tay hai súng a`
2 trong 1 là tốt nhất

Vậy theo bạn tôi nên mua máy nào . Xin chân thành cám ơn trước.

whiterabbit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vậy thì OIIs vậy.Bạn cứ mua thử và xài thử,khi nào không thích thì đổi cái khác (hehe,nói kiểu này giống công tử Bạc Liêu wá nhưng chỉ có như thế mới được vì sau khi xài một thời gian mình sẽ chán cái máy của mình và ghiền cái máy ..của thằng bạn....)

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mua O2s đi không hối hận đâu bạn ạ hihi, trông lịch sự mà chuyên nghiệp lắm. Với 1 người hay đi công tác thì nó rất hợp lí bởi có Wifi tích hợp, có bàn fím nữa. HP thì người như bạn fải mua 4700 hoặc 2700 mới hợp lí, nhưng cả 2 lọai trên đều không có bàn fím.

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng vậy O2s là hợp lý nhất rồi. Tuy nhiên ở một số vùng xa xôi hẻo lánh em thấy Nokia 7610 vẫn con 1->2 vạch nhưng O2s thì không có và trở thành một PDA thông thường :D

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@caohungvn: thì mình có đề cập đến vấn đề sóng đâu :D, tuy nhiên bác ý đi tỉnh dùng thuê bao thì sóng vẫn đầy ự ý mà, trừ khi lên núi cao quá thì thôi ta dùng làm PDA cũng được, còn mấy em điện thoại thường khi mất sóng thì ngủm ngay, chả có trò gì chơi :), lợi thế của PDA Phone fải không nhỉ hehe.

hoaanbinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hỏi về HP6365

Cám ơn các bạn rất nhiều .

Chiều nay , cơ quan mình có anh bạn khuyên mình nên ra đối máy Nokia 6680 của mình và bù thêm ít tiền để lấy cái HP6365 , vừa kinh tế lại đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của mình.
Vậy các bạn có ai sử dụng HP6365 tư vấn giúp tiếp cho mình đi, cám ơn nhiều.

whiterabbit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6365 tốt,hình thức : to,nhạc chuông : nhỏ.Không sành điệu bằng Oxy.Thế thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...