Tư vấn mua PPC tầm 2tr5-3tr

nonamevn

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 14:52
Sắp tới em có khaongr 2tr5 - 3tr muốn mua 1 PPC (có thể có phone hoặc ko có cũng được) với mục đích chính là sử dụng làm từ điển và đọc ebook (màn hình càng lớn và đẹp càng tốt), thỉnh thoảng có chơi giả lập Super Nintedo (máy đĩa mềm hồi trước) như Mộc đế, Robot 4,... nói chung là có chút ít games để giải trí và yêu cầu có WIFI. Vậy ko biết nên mua con nào nhỉ. Thích HX4700 nhưng giá cao quá ko với tới được :D

nonamevn

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 20:49
PPC: Một số dòng HP, nhưng hơi khó kiếm :)

PPC Phone: O2 IIi, O2 IIs

Tất cả đều là hàng cũ Bác ạ, may mắn thì vẫn tìm được một em xinh tươi.

Thân@!
dopoda D700(blue angle), hàng cũ,ở đây là 2tr2(Quảng Châu)
Cám ơn hai anh đã tư vấn ạ. Nhưng có lẽ em ghi yêu cầu chưa được rõ lắm, thứ tự ưu tiên của em là màn hình to, đẹp -> cấu hình mạnh -> có WIFI, còn việc có phone ko quan trọng lắm. Có lẽ em sẽ chọn 1 con PPC của HP hoặc Dell, Acer nhưng ko biết lựa chọn nào hợp lý nhất
Vẫn mong các anh tư vấn thêm cho em ạ. :D

29 Tháng mười 2007 lúc 14:56
Bạn thân mến.

Nếu với số tiền từ 2T5 đến 3T thì chỉ mua được pocket PC thôi không có phone, nêu ban thêm 500000 nữa thì mua được con 8125, con này chạy win 2005 up lên 2006 chạy nhanh cực kỳ, sóng điện thoại very good ngon hơn O2 nhiều trước đây mình mua may toàn 7 - 8 T nhưng bị vợ chửi hoài vì sóng yếu. Máy của HTC làm cho nhà cung cấp dịch vụ Xingular làm rất tốt chụp ảnh lại đẹp hơn những con o2 nhiều. Mình rất hài lòng với con này, bây giờ bạn mua con xàii rồi giá chỉ có thế thôi trước đây phải 5t mới mua được. Chúc bạn có 1 PPC tốt

honeyz

KỸ SƯ
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười 2007 lúc 17:00
Bạn thân mến.

Nếu với số tiền từ 2T5 đến 3T thì chỉ mua được pocket PC thôi không có phone, nêu ban thêm 500000 nữa thì mua được con 8125, con này chạy win 2005 up lên 2006 chạy nhanh cực kỳ, sóng điện thoại very good ngon hơn O2 nhiều trước đây mình mua may toàn 7 - 8 T nhưng bị vợ chửi hoài vì sóng yếu. Máy của HTC làm cho nhà cung cấp dịch vụ Xingular làm rất tốt chụp ảnh lại đẹp hơn những con o2 nhiều. Mình rất hài lòng với con này, bây giờ bạn mua con xàii rồi giá chỉ có thế thôi trước đây phải 5t mới mua được. Chúc bạn có 1 PPC tốt
Con này màn hình 2.8inche, coi Ebook chắc lồi cả mắt :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday