TƯ VẤN MUA THẺ NHỚ CHO P990i

Các thớt khác của at007

at007

UiQ3x
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 07:47
chào mại người, cho em hỏi mua thẻ nhớ cho p990i như thể nào ạ?nên mua dung lương bao nhiêu là hợp lí ,giá cả thế nào ạ ,hiện giờ trên thị trương có 3 loại màu sắc là đen, xanh da trời và nâu...thế thì chọn màu nào và mua ở đau.em xin chân thành cám ơn:)

25 Tháng chín 2007 lúc 08:36
thẻ xanh là thẻ xịn và cũng là hàng chính hãng ,màu nâu là 1 dạng làm nhái của thẻ xanh ,nếu mua có tiền thì chơi cái thẻ xanh của SONY made in Japan thì không có gì bàn cãi hết ,các thẻ còn lại cũng ok tuy nhiên dùng sau 1 năm mới có câu trả lời tốt hay không

25 Tháng chín 2007 lúc 09:30
thẻ xanh là thẻ xịn và cũng là hàng chính hãng ,màu nâu là 1 dạng làm nhái của thẻ xanh ,nếu mua có tiền thì chơi cái thẻ xanh của SONY made in Japan thì không có gì bàn cãi hết ,các thẻ còn lại cũng ok tuy nhiên dùng sau 1 năm mới có câu trả lời tốt hay không
:) bác nói đúng á .. đợt trước cửa hàng em cũng nhập loại thẻ nâu( hoặc đen) nhưng vì chất lượng thẻ nên đã đổi sang thẻ xanh toàn bộ, tuy giá có cao hơn chút đĩnh

25 Tháng chín 2007 lúc 10:57
các loại thẻ gồm có

Thẻ nâu -- 100% là hàng nhái
Thẻ xanh -- cái này thường là của Sandisk -- hàng tốt
Thẻ màu hơi tím (cứ gọi là thẻ xanh ) -- cái này là chính hãng của SONY Japan -- hàng này khỏi chê về chất lượng
Thẻ đen -- chưa thấy cái thẻ đen nào thật sự nên không rành

vantrinh2000

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 11:18
bên Hoang nAM bán thẻ màu nâu mấy bác oi,thế thẻ này là đểu ah,hic làm sao đây chứ.em vẫn dủng ngon mà,nge mấy bác nói em buồn quá.mua 2 cái lận.mà nó mạnh miệng bảo hành 5 nam.1 doi 1 các bác ah.thế là sao bác nhỉ.em xài hang nhái co sao ? mấy bác ui

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mở đg ở đây, cụ @cuong2810892911 có thắng MS3 nhưng Em nhắn ib, sms hầu như không nhắn lại nên em cảm thấy không được tôn trọng, có một tin nhắn báo đang đi công trường nên hẹn hôm sau giao dịch, hôm sau Em sms lại thì không ...
Lazada Vietnam Master card on Monday