Tư vấn mua VGA!

Các thớt khác của qtuan151

qtuan151

GÂY DỰNG
Các bác tư vấn giúp em 1 con VGA chạy game, xem phim HD chạy ổn định.
Điều kiện:
1. Bộ nhớ: DDR2512MB; Giao tiếp bộ nhớ: 128-bit. Thì chọn hãng nào (ITA hay nvidia...?), loại nào đang được ưa chuộng, chạy ổn định, không nóng giật..

or 2. Bộ nhớ: DDR3 512MB; Giao tiếp bộ nhớ: 128-bit. Thì chọn hãng nào (ITA hay nvidia...?), loại nào đang được ưa chuộng, chạy ổn định, không nóng giật..

mong cả nhà cho góp ý sơm nha!

Thanks!

duykhanh2104

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bro viết nhầm chính tả nhé ATI và NVidia :D
về hiệu năng thì 2 thằng này tương đương nhau , ATI rẻ hơn chút xíu trong khi Nvidia lại luôn tung ra GPU mới nhanh hơn . dung lượng Ram không quan trọng mà bro phải tính tới nhân xử lý đồ hoạ GPU . hơn nữa phải đề xuất tầm tiền bao nhiu thì mọi người mới tư vấn đựoc , xem HD thì ngay cả e đang dùng con Geforce 7300 vẫn xem được . Xem HD xử lý rất nhiều , nên khuyến cáo phải có bộ tản nhiệt tốt .

qtuan151

GÂY DỰNG
thanks bác!

hehe ảnh hưởng của chứng khoán, ITA (khu công nghiệp tân tạo) hehe..

Bác tư vấn giùm.., giá mỗi loại tầm 2 tr trở lại thôi!

Đọc cũng thấy mọi người nói
Mainboard ECS chạy ổn định, không nóng so với các main khác có phải không!?... bác cho tư vấn giúp!

volvox

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Inno3D GeForce 8800GT 512MB
Bác thử con này xem, được recommend đó

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...