[Tư vấn] Tầm dưới 12tr thì mua laptop gì cho dân văn phòng

Các thớt khác của Nguyenduc1101

Nguyenduc1101

NHẬP HỘI
Nhờ các bác tư vấn giúp em tầm tiền dưới 12m thì nên mua máy mới hay mua máy đời cũ 2nd . Và nên mua dòng nào với nhu cầu làm việc văn phòng , nghe nhạc , lướt wed , nhỏ gọn , mang đi dễ dàng . Vỏ kim loại càng tốt vì nhìn cho sang .

Thanhhuy0909

NHẬP HỘI
Ngu kiến
Hình như có Bro ban mac 2015 giá 12 hay 13 triệu j đó
Mình đang dùng dell nếu có đổi thi Mac sẽ ưu tiên..
Chúc Bro chọn đc ưng ý...

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nguyenduc1101

NHẬP HỘI
Ngu kiến
Hình như có Bro ban mac 2015 giá 12 hay 13 triệu j đó
Mình đang dùng dell nếu có đổi thi Mac sẽ ưu tiên..
Chúc Bro chọn đc ưng ý...

Sent from my iPhone using Tapatalk
mac vẫn được ưu tiên hàng đầu ak pro , nếu dùng dell thì chọn mẫu nào bác ?

tranlehuy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nên mua máy second hàng xách tay, cấu hình cao hơn so với máy mới so với cùng giá tiền mua hàng mới!

Nguyenvuphihoang

NHẬP HỘI
Em đang có con Macbook air 13 và chuột magic mouse 2 pin trâu bò mà em ít dùng mới sạc 118 lần em cất trong tủ hoài cụ cần thì em cho ra đi luôn ạ

longts888

NHẬP HỘI
Nhờ các bác tư vấn giúp em tầm tiền dưới 12m thì nên mua máy mới hay mua máy đời cũ 2nd . Và nên mua dòng nào với nhu cầu làm việc văn phòng , nghe nhạc , lướt wed , nhỏ gọn , mang đi dễ dàng . Vỏ kim loại càng tốt vì nhìn cho sang .
Em có mấy con Thinkpad T460s ultrabook like new đấy cụ. Cụ làm văn phòng cần trông cho nó pro thì 1 là Macbook, còn windows thì cứ Thinkpad mà quất bác ah! Business code luôn rồi :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào các anh,
Em có chuyện rất "nóng" chẳng biết hỏi ai nên vào vấn đề luôn mong các anh cho ý kiến.
Em chưa có gia đình cũng như chưa có người yêu vì công ty em làm thuộc ngành dệt may nên toàn là nữ, chỉ có vài anh nam nhưng họ đã có gia đình cả ...