Tư vấn về Dopod C800

30 Tháng một 2008 lúc 08:34
Em có 1 con Dopod C800, nhưng khi em ấn Clear Storage xong thi khi vào một số chương trình nó chỉ hiện lên toàn màn hình trắng. Nó bị thế nào vậy, bác nào biết chỉ giúp em với?

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng một 2008 lúc 12:32
khi bạn clear storgade thì toàn bộ chương trình đã cài thêm vào máy sẽ mất và máy bạn trở về mặc định ban đầu! Vì vậy các icon của chương trình đã cài hiện trong progames chỉ còn là "cái vỏ" còn "ruột" thì mất rồi! Và tất nhiên click vô sẽ không còn chạy nữa.
1. nếu lí do khiến bạn clear storgade là làm sạch các chương trình ấy để máy về nguyên thuỷ thì như thế là thành công! Muốn xoá mấy cái icon trắng ấy dễ thôi!
2. Nếu vì lí do khác mà bạn vẫn muốn dùng lại các CT thì vui lòng cài lại từ đầu!
Cần gì cứ hỏi tiếp nhé! Chúc mừng năm mới!

30 Tháng một 2008 lúc 16:56
khi bạn clear storgade thì toàn bộ chương trình đã cài thêm vào máy sẽ mất và máy bạn trở về mặc định ban đầu! Vì vậy các icon của chương trình đã cài hiện trong progames chỉ còn là "cái vỏ" còn "ruột" thì mất rồi! Và tất nhiên click vô sẽ không còn chạy nữa.
1. nếu lí do khiến bạn clear storgade là làm sạch các chương trình ấy để máy về nguyên thuỷ thì như thế là thành công! Muốn xoá mấy cái icon trắng ấy dễ thôi!
2. Nếu vì lí do khác mà bạn vẫn muốn dùng lại các CT thì vui lòng cài lại từ đầu!
Cần gì cứ hỏi tiếp nhé! Chúc mừng năm mới!
Cám ơn bác.
Nhưng sao khi em Clear Staorage rồi, lúc nhận tin nhắn thì bình thường, nhưng khi em ấn nút Reply, màn hình chỉ là màu trắng thôi, không reply lại được. Bác chỉ em với. Em có phải cài lại chương trình không?
Cám ơn bác!

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday