Từ XP lên Vista,còn lưu lại cái folder Windows.old. Có nên xóa đi ko?

Status
Không mở trả lời sau này.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 09:03
Em mới nâng cấp từ XP lên Vista nên bây giờ trong ổ C nó có tới 2 thư mục Window, 1 cái là window.old. Dung lượng hơi bị nhiều nên em muốn xóa tất cả đi nhưng ko biết có ảnh hưởng gì ko nên lò mò lên đây hỏi thăm. Anh em có ai biết thì chỉ em với. thanks

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 09:08
Không có gì phải băn khoăn cả, mình cũng đã xoá ngay khi cài xong Vista.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 09:16
hờ hờ thế mà em cứ lo lắng. nó ăn cả đống GB của em. Chỉ có mấy cái chương trình thôic hứ ko có dữ liệu. Em cài lại tất trên Windows mới rồi. Thôi em cho nó bay đi đây hehe. Cảm ơn 2 anh nhiều lắm ạ.

trungkts

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng bảy 2007 lúc 13:22
đúng rồi bác a! xóa đi. em cũng cài wista sau đó cài lại, cũng tồn tại 1 thư mục như vậy, em xem xong xóa luôn, gần 2 tháng rồi mà vẫn xài ngon đây này.

2 Tháng bảy 2007 lúc 13:56
Sau khi ấn phim del, thì lúc đó cũng xác định sẽ không bao giờ quay lại với bản windown cũ nữa, và data trong win cũ cũng bay nhất là các thư trong Outlook... loz

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 18:16
Sau khi ấn phim del, thì lúc đó cũng xác định sẽ không bao giờ quay lại với bản windown cũ nữa, và data trong win cũ cũng bay nhất là các thư trong Outlook... loz
Thứ nhất, người ta đã xác định là sẽ không bao giờ quay lại với bản Windows cũ nên mới hỏi thế!

Thứ hai, khi update từ Windows XP lên Windows Vista thì Microsoft đủ "khôn" để biết cái gì cần update, cái gì đưa vào thư mục Windows.old

Thứ ba, một lần nữa cảnh cáo thành viên Ongkenh. Bạn có thể là người hiểu biết, bạn có thể là người tài giỏi, nhưng nếu bạn cứ giữ cái cung cách viết bài như vậy, bạn sẽ khó có cơ hội tiếp tục đóng góp cho diễn đàn Handheldvn đấy!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday