tui bị dzụ. Neo không phải Neo.

Status
Không mở trả lời sau này.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 15:40
vừa phát hiện con Neo dang sử dụng là 1 em dopod818pro.các bạn nên rút kinh nghiệm, có thể kiểm tra số Imei trên trang...numberingplans.com để biết mình đang sử dụng O2,dopod hay imate nhé.

chan_an168

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 16:03
Ủa, NEO là Dopod 818 Pro mà, mình thấy 2 con phần cứng lẫn phần mềm, cũng như chất lượng là như nhau! Sao bác nói là bị dzụ nhỉ?

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 16:28
mình biết rằng cấu hình Neo,818Pro và s200 như nhau, nhưng Tây là Tây và Tàu là Tàu đâu thể nói con người là giống nhau được các bác, Mình mua giá of O2 chứ đâu mua giá of dopod.
-Trang Numberingplans.com là of Tuấn O2 cho mình kiểm tra trên O2i và Neo(dzỏm) rồi. cám ơn các bác đã góp ý.:D :D :D :D

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 17:17
vừa phát hiện con Neo dang sử dụng là 1 em dopod818pro.các bạn nên rút kinh nghiệm, có thể kiểm tra số Imei trên trang...numberingplans.com để biết mình đang sử dụng O2,dopod hay imate nhé.
Trang này không chính xác đâu mà bác, trước em check 02s nó cũng trả kết quả Qtek 9090 :eek: Mà đằng nào cũng là máy của mình rồi, miễn nó chạy ngon là được mà bác. ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday