[TOÀN QUỐC] Túi xách Adidas, túi đeo bụng, túi đeo chéo, ba lô, clutch Adidas, mini bag, túi trống đủ cả các bác ạ

Các thớt khác của 8X va Anh Lịch sử giao dịch của 8X va Anh (0)

8X va Anh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng tám 2018 lúc 11:40
Nhà em chuyên thời trang nam xuất khẩu xịn chính hãng, hàng vnxk xịn ấy ạ. Có đủ từ quần áo đến túi xách... Topic này e chỉ up túi, xem đủ hàng mời các cụ qua trực tiếp ở 54 ngõ 13 khuất duy tiến. E đảm bảo cái gì cũng có không bao giờ trắng tay ra về :D
ĐỊA CHỈ:
Mới: 54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến (cạnh UBND quận Thanh Xuân, chỗ này nhiều hàng mới hơn, đường lại rộng rãi, có 3 tầng các cụ xem hết nhé kẻo lại tưởng chỉ có 1 tầng

(khu phân lô, đường to đùng, nhà em số 54, nên đỗ từ số 26 hất về trước, xung quanh UBND quận)
Cũ: 250 Vũ Hữu, Thanh Xuân Bắc, Hà Nội

SĐT: 0164.799.1923
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ tết âm lịch)

WEBSITE: www.linhvnxk.com
FANPAGE: Click vào đây ạ!

Tất cả túi nhà em đều unisex tức là nam và nữ đều đeo được các cụ nhé. Cả nhà dùng chung cực tiện

Túi Waist bag loại rằn ri 250k, loại màu đen chống nước 350k.

Các cụ luôn chú ý cho em tất cả các dòng túi chống nước khóa kéo sẽ khít hơn bình thường, có tác dụng ngăn nước nên khi kéo nhe tay hơn so với loại thường nhé, ko lại qua check xong bảo khóa đểu thì chết em
khóa xịn nó mới thế nha

Rằn ri 250k đây ạ

Đây loại chống nước đây ạ

Túi đeo chéo chống nước, có dáng này và dáng chữ nhật, đều 350k

Loại túi hình chữ nhật đây ạ, chống nước luôn nhé các cụ

350k. Clutch cầm tay, laptop, ipad dưới 14 inch là đựng đẹp

350k. Ba lô ạ, có ngăn đựng laptop, loại này đa zi năng, đi học đi chơi đi làm đi du lịch đều tiện, và rất bền lại ko bao giờ lỗi mốt

350k. Túi trống Adidas, có ngăn đựng giày luôn các cụ nhé. Thông số kích thước như ảnh này ạ

350k. Túi trống loại này nhỏ hơn loại ở trên ạ, bằng 2/3 mẫu ở trên. cụ nào cần nhỏ gọn hơn thì lấy mẫu này nhé

180k. Mini bag, đựng đc điện thoại, chìa khóa, mấy thứ linh tinh cho đỡ cầm tay thất lạc.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
thanhnhhn Kính & Phụ kiện thời trang 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tư ván pháp luật 19006199
trong thời kì hội nhập phát triển như hiện nay, pháp luật là một lĩnh vực vô cùng quan trọng và cần thiết. để bảo vệ quyền lợi thiết thực của mỗi chúng ta, mỗi người cần trang b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday