Turbo Memory trên winXp (T61)

Các thớt khác của mu9991
8 Tháng mười hai 2007 lúc 12:31
em lên trang support của lenovo.com thì không tìm thấy cái driver của turbo memory. Hay là ở WinXP không dùng được cái chức năng đó ạ???

Máy em không có cái driver của PCI memory!!!
Anh em có không cho mình xin được không, mình cũng không tìm thấy trên lenovo.com

8 Tháng mười hai 2007 lúc 17:46
Cái này cũng kiểu kiểu như vậy!!! Nhưng tôi nghe nói nó giống như là một cái ổ cứng trung gian giữa Ram và ổ cứng bình thường, nó có tốc độ nhanh hơn ổ cứng bình thường.
Các dữ liệu thường dùng thì được cho vào nó để rút ngắn thời gian truy xuất từ ram đến ổ cứng, đại loại thế!!!:p

Mình lên trên trang lenovo thì chỉ thấy có một cái tool là : Disabling tool for Intel Turbo Memory Driver
Có nghĩa là tắt cái chức năng TurboMemory, nghĩa là sao nhỉ???

Mong anh em trao đổi đóng góp nhiệt tình vì mình thất đây là một công nghệ mới mà cũng nhiều ý kiến cho rằng là nó không có tác dụng mấy, cón riêng tôi thì tôi thấy ở winVista mình cài driver của turbomemory thì Vista còn chạy mượt hơn cả XP, rất mượt!!!

DungHD

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười hai 2007 lúc 08:10

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday