Tuyệt chiêu cho nam giới!

Các thớt khác của chan_an168

chan_an168

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng tư 2007 lúc 12:18
Hôm nọ, mình uống bia với bạn ,nhưng uống không nhiều, trên đường về mình nghĩ được một ý tưởng... Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình. Mình vả cho cô ấy một cái (nhẹ thôi, nhưng cũng đủ đỏ má) và đẩy ra, quát: "Cô là đứa nào, ngòai vợ tôi ra, chưa có đứa con gái nào đụng được vào người tôi nghe chưa". Và mình lỉnh luôn vào buồng lăn ra ngủ, sau dậy ăn cơm. Lạ lắm, thấy mình dậy, vợ ngoan ngoãn dọn cơm, lấy ghế ngồi ngắm mình ăn mà mặt lại rạng rỡ lạ, lại còn tủm tỉm cười. Hic, mình thì trả thù được mà vợ mình lại sướng :D

17 Tháng tư 2007 lúc 15:08
Quá hay, ý tưởng của bác chan-an168 là cực kỳ hay, em sẽ ghi chép đầy đủ và sẽ đợi có dịp để thực hiện, đây không phải là một cuộc trả thù theo đúng nghĩa của nó mà đây chỉ là một cách hâm nóng tình yêu thôi, đúng không các bác.( Em sắp lấy vợ mà học được tuyệt chiêu này thì quá hay), mà các bác đừng loan truyền cái này nhiều quá nhé kẻo có ngày đến tai chị em phụ nữ mà mình lại giở chiêu này ra thì sau khi "tát yêu" vợ một cái mình lại nhận được 2 phát tát 1 phát đạp thì chít. :D Chào các bác.:D

ngo_anhvu2000

Time is Money
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng tư 2007 lúc 21:26
Nói dóc, mấy bả nhận ra ngay các pác chưa vợ ạ. Thà nói bình thường một chút như: Ủa, cô là ai vậy, coi chừng lầm người rồi thì dễ tin hơn.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tư 2007 lúc 08:15
Đừng có dại mà làm theo. Nên học theo chữ ký của bác Hứng đủ ấy. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday