TV Tuner

trucpq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đang tìm 1 cái TV Tuner (không cần PC) có ngỏ ra là RCA composite hay S-Video. Xin chỉ giúp model , nhãn hiệu nào có tính năng này và mình có thể mua ở đâu.

TV tuner hiện có rất nhiều loại nhưng hầu hết phải dùng như PC Card (tức phải có CPU) hoặc chỉ có ngõ ra là VGA.

Cảm ơn
Trực

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trời, những cái loại này gadmei có đầy, bạn cừ vào google tìm với từ khoá TV box là có ngay, hoặc ra T&H, hay các cou73a hàng tin học bán rất nhiều.

Trời, những cái loại này gadmei có đầy, bạn cừ vào google tìm với từ khoá TV box là có ngay, hoặc ra T&H, hay các cou73a hàng tin học bán rất nhiều.
em đố bác biết các loại gadmei bác hướng dẫn có thỏa mãn yêu cầu của chủ topic không đấy: "có ngõ ra là RCA composite hay S-Video"

Em cũng có cùng quan tâm với bác trucpq nhưng chưa tìm ra loại tv tuner nào khả dĩ. Theo tìm hiểu của em thì:
- bác mua 1 cái đầu Video hiệu Sharp có sẵn TV-tuner và 2 loại đầu ra nói trên ở Nhật Tảo, giá khoảng 300-400k, tuner của nó khá tốt, cho hình ảnh đẹp lắm.
- Pinnacle hay Aver gì đó có 1 loại cho tín hiệu ra là component, bác lên MMC trên đường Trần Hưng Đạo tìm hiểu thử xem.

Nhà có cái TV hư bộ tuner nên mua một cái tuner rời ở Nhật Tảo dùng 2 năm rùi ko có vấn đề gì. Ra mấy khu điện máy lớn hỏi bộ tuner ai cũng biết cả mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong thời gian qua, một số Điều hành viên diễn đàn HHVN đã buông lỏng quản lý, thiếu kiểm tra, giám sát trong công tác phát triển thành viên mới, vi phạm quy chế hoạt động của diễn đàn để xảy ra tình trạng một số đối tượng lợi dụng sơ hở đã khởi tạo ...
Lazada Vietnam Master card on Monday