Unlock Baseband 05.14.02 / 2.10.4 sắp được phát hành ? [HOT]

kc9

GÂY DỰNG
Theo thông tin tôi mới được biết thì sau khi Geohot tung ra bản limera1n jailbreak
iPhone 4/3GS , iPod touch 4G/3G và iPad trên nền iOS 4.0/4.1 and 3.2.2 thì Sherif Hashim cũng đưa ra 1 tin đáng cho anh em đang dùng iphone bản LOCK vui mừng là chỉ vài hôm nữa bản unlock Baseband 05.14.02 / 2.10.4 sẽ được tung ra và chỉ cần 1 bước đơn giản là có thể unlock được. Thế nên mọi người ai trót up lên 4.1 hoặc ai mua máy mà mặc định 4.1 thì sướng nhé.
To be Continued...

Có thông tin và hướng dẫn mình sẽ cập nhật luôn cho anh em HH ta unlock cho vui,hihi>:)

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em là nạn nhân 5.14.02 đây ạh :( chờ đợi mãi...

thinhpt

NHẬP HỘI
em cung lo dai nang con 3GS Clock 4.0.1 đến 4.1 gần 1 tuan nay BB 05.14.02 , gio nhin thay thuong..hic..hic.
Hoi do em cung da Jb tu 4.0.2 xuong 4.0.1 roi , gio khong biet co the nao lay BB 05.11.07 khong ?
Cac bac giup em voi hic...hic...

kc9

GÂY DỰNG
em cung lo dai nang con 3GS Clock 4.0.1 đến 4.1 gần 1 tuan nay BB 05.14.02 , gio nhin thay thuong..hic..hic.
Hoi do em cung da Jb tu 4.0.2 xuong 4.0.1 roi , gio khong biet co the nao lay BB 05.11.07 khong ?
Cac bac giup em voi hic...hic...
Không còn cách nào khác ngoài chờ đợi đâu bạn hiền, cố lên, chắc chỉ vài hôm nữa thui

thinhpt

NHẬP HỘI
minh co hoi thang ban minh xuong bb duoc khong ?
no noi phai lam lai phan cung thi moi ha duoc bb . neu vay thi thang 3GS cua minh mat zin roi ..

kc9

GÂY DỰNG
minh co hoi thang ban minh xuong bb duoc khong ?
no noi phai lam lai phan cung thi moi ha duoc bb . neu vay thi thang 3GS cua minh mat zin roi ..

Đúng rùi, 3gs có cách hạ BB bằng cách bóc chip ra xong ép hạ rùi lại đóng chip vào như cũ, nói chung loằng ngoằng mà mất zin, tốt nhất hãy đợi đi vì có thông tin rùi.

romano5487

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hix,chào các chiến hữu.Mình cũng là nạn nhân của 4.1 BB 5.14.02 nè.Nghe dc tin này mình mừng quá,hi vong sẽ sớm có bản unlock,mình bị 1 tháng rồi đó. :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...