Unlock BlackBerry 7105t

ducbinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng mười hai 2006 lúc 02:25
Mình mới vào nên cũng không rõ post vào đây đã đúng chưa có gì mong admin thông cảm. Mình mới có cái BlackBerry 7105t hàng xách tay nhưng đang bị Lock và hình như thiếu Browser duyệt web. Bạn nào có biết thông tin về chỗ Unlock và giá cả như thế nào? Có cài lại được Browser không? Wifi có cần cài đặt lại gì không? Xin cảm ơn trước!

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2006 lúc 08:45
Mình mới vào nên cũng không rõ post vào đây đã đúng chưa có gì mong admin thông cảm. Mình mới có cái BlackBerry 7105t hàng xách tay nhưng đang bị Lock và hình như thiếu Browser duyệt web. Bạn nào có biết thông tin về chỗ Unlock và giá cả như thế nào? Có cài lại được Browser không? Wifi có cần cài đặt lại gì không? Xin cảm ơn trước!
Unlock thì bạn thử đến 40kỳ đồng xem sao.
Còn phần mềm duyệt web thì chẳng co ý nghĩa gì. Blackberry vốn không hoạt động trêi GPRS đăng ký tại Việt Nam.

ducbinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng mười hai 2006 lúc 13:36
Sorry Mình chưa nói rõ là hiện mình đang ở HN. Phần mềm duyệt web trên GPRS thì mình cũng không dám kỳ vọng vì vừa chậm vừa đắt tiền. Ý mình nói là duyệt web trên Wifi. Vì mình vào thì không thấy Browser và nó báo là phải cài lại Browser. Còn trên Google thì mình cũng search mỏi cả tay rồi nhưng không có phần mềm, không biết mình có search nhầm không? Vì hồi trước mình cũng có cái V3 mình down phần mềm về và tự unlock, modify thoải mái. Nhưng đến con này thì không tìm thấy phần mềm? Bạn có biết địa chỉ down không? Rất cảm ơn ý kiến của các bạn.:)

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2006 lúc 16:43
Anh hiệp nói rõ rồi đó bạn, chắc bạn thấy cái mục turn on ( off ) wireless rùi, cái này là tắt bật đt thôi chứ BlackBerry mà có wifi thì mình chưa nghe bao giờ, hichic.....

m500

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười hai 2006 lúc 08:30
Sorry Mình chưa nói rõ là hiện mình đang ở HN. Phần mềm duyệt web trên GPRS thì mình cũng không dám kỳ vọng vì vừa chậm vừa đắt tiền. Ý mình nói là duyệt web trên Wifi. Vì mình vào thì không thấy Browser và nó báo là phải cài lại Browser. Còn trên Google thì mình cũng search mỏi cả tay rồi nhưng không có phần mềm, không biết mình có search nhầm không? Vì hồi trước mình cũng có cái V3 mình down phần mềm về và tự unlock, modify thoải mái. Nhưng đến con này thì không tìm thấy phần mềm? Bạn có biết địa chỉ down không? Rất cảm ơn ý kiến của các bạn.:)
Bạn lên trên này xem có giúp được gì không?

17 Tháng mười hai 2006 lúc 04:34
Con này ko có phần mềm free đâu, nếu ở SG thì unlock 200k, ở HN thì mình ko biết làm ở đâu hết :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có đứa bạn ở mỹ bữa black friday ps4 giảm giá thì mua tặng mình 1 con giá 200$. Gửi hàng qua USPS được gần 10 ngày rồi có tracking như này thì bao lâu thì nhận được và nhận cách nào ạ. Mình có gửi địa chỉ và cả số điện thoại luôn ạ. Em ở bình dư ...
Lazada Vietnam Master card on Monday