Unlock Palm Treo 680 ở Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.
9 Tháng tư 2007 lúc 23:12
Tớ định nhờ thằng bạn mua một cái Palm Treo 680 ở Sing về nhưng không biết ở Hà Nội có chỗ nào Unlock được không. Bạn nào biết chỉ giúp tớ với. Định chuyển dùng thử Palm mà có vẻ thấy nhiều bỡ ngỡ quá.

TA_Mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 00:30
Tớ định nhờ thằng bạn mua một cái Palm Treo 680 ở Sing về nhưng không biết ở Hà Nội có chỗ nào Unlock được không. Bạn nào biết chỉ giúp tớ với. Định chuyển dùng thử Palm mà có vẻ thấy nhiều bỡ ngỡ quá.
Được chứ bạn. Mang qua chỗ mình nhé !

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 06:54
Palm Treo mua loại không có tên nhà c/cấp dịch vụ DTDD thì cần gì unlock. Unlock chỉ dành cho những đt được phân phối qua các cty dtdd như Cingular, Vodaphone, Orange, v.v....

10 Tháng tư 2007 lúc 12:36
HÓA RA LÀ THẾ HẢ CÁC BÁC. MỪNG QUÁ LÀ MỪNG. ĐỂ EM NHẮN CHO THẰNG BẠN. EM ĐÃ HỎI QUA BÊN MyPDA THÌ HỌ NÓI KHÔNG UNLOCK ĐƯỢC LÀM EM ĐÂM NGẠI. CÓ GÌ EM SẼ HỎI CÁC BÁC SAU.

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 16:54
Hầu như điện thoại mua ở Sing về thì đều dùng được tốt ở vn, đúng như bác treolove nói í, chỉ có bọn nào gắn mác của nhà cung cấp dịch vụ để họ bán máy kèm các plan sử dụng trong tầm 1 năm mới phải lo unlock...

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhân viên giao hàng mình có lượm ngoài đường cái bóp. Bên trong có các giấy tờ tuỳ thân
Tiền bạc thì mất hết. (Nghi bị móc túi và vứt bóp bên đường, vì có giấy rút tiền từ banks ra, nhưng tiền thì 0₫)
A e biết hoặc ở gần mình giúp đỡ, mình gửi ra.
Tr ...
Lazada Vietnam Master card on Monday