Unlock Softbank X01HT

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng mười hai 2007 lúc 14:49
Số là bạn em có một con Softbank X01HT, radio version: 1.14.01.10, nhưng kg tài nào unlock được :). Kg biết VN có bác nào unlock được chưa nhỉ? Thanks các bác nhiều.

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng mười hai 2007 lúc 13:44
Diễn đàn có hướng dẫn unlock rồi mà,tự làm thôi mình cũng đã thử và ok
Hướng dẫn ở đâu vậy bạn? :)

cái này bạn mình vừa phải nhờ người quen bên Anh mua code về mất 20 bảng :) chứ hình như là bó tay ở đây

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng mười hai 2007 lúc 00:03
hình như con con Softbank X01HT, radio version: 1.14.01.10 chưa mở lock dược mà? em đang có con màu trắng ai unlock được hú em cái nha,cám ơn trước
Chính xác luôn là chưa unlock free được :), cái này trên xda forum bàn luận đâu đó trên 40 trang mà vẫn chưa xong. Ông bạn mình cũng có con máy màu trắng như của bạn, hồi tháng 8 đặt cược 500usd cho ai mở mã được mà kg ai dám nhận :), cuối cùng phải mua code bên Anh gửi về. Chuối một nỗi là nó không chấp nhận chuyển tiền từ VN vì lí do nhạy cảm nên phải nhờ ai bên đó đến tận nơi mua :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình lập theard này k report thành viên nào cũng như chưa từng gặp tình trạng này.
Khi xem qua các phản hồi về giao dịch đấu giá, mình thấy khá nhiều bài winner không chịu nhận hàng, vậy mình tự hỏi khi họ bid giá vậy họ có trách nhiệm với cú bid của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday