Up bản SuperROM của Wizard, cứu em, ai có bản rom dumping sang thẻ ko ạ?

cloud2001

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng một 2007 lúc 19:33
Hiz, để em khóc hết nước mắt đã rồi em trình bày mọi chuyện với các bác ạ. T_T
Em đang up dở rom con MiniS theo bản Super ROM 1.1 của bác gì ý trên này giới thiệu thì máy tính em nó đơ, và hiện tại ko dùng đc nữa, em đang xài tạm con lap. Máy tính thì em có thể xử lý được. Vấn đề là con MiniS của em ạ.
Rom đang up dở nhưng bật vẫn lên và được khuyến mại thêm n mũ n bệnh, và cái to nhất là ko có bản Radio (và đương nhiên máy ko dùng đc), đơ thường xuyên và ko Sync đc, kết quả là ko dùng đc và ko up lại rom khác đc, T_T khóc tập 2
Nghe bác Trung ở bên 24 Đặng Dung bảo vẫn còn cách cứu là dumping rom của 1 con O2 MiniS khác vào thẻ rồi dùng thẻ đó bung ROM vào con này... Em nghe vẫn cứu đc là sướng rồi ạ, nhưng khổ nỗi em có 1 con MiniS chứ lấy đâu ra 2 con ạ.
Bác nào có MiniS và có lòng thương em xin lậy lục cầu xin các bác cứu em với, ko đành chết theo em nó mất T_T (khóc tập 3)
Bác nào biết chỗ down bản rom đã dump rùi và cách bung từ thẻ miniSD xin chỉ giúp em.
Hoặc bác nào có MiniS xin dump giùm cái bản ROM hoàn chỉnh của nó, bao gồm cả Radio rùi send giúp cho em đc ko ạ? Mail em là Cloud2001@gmail.com
Hoặc nguyen_phudung@yahoo.com, em xin chân thành cảm ơn các bác ạ.
Hoặc bác nào ở HN có thể giúp đc em vụ này cho em xin cái điện thoại hoặc sms cho em 1 cái tin nhắn, em phi đến ngay ạ...
Em tên là Dũng, số đt 095 357 6700
Một lần nữa em thanks các bác nhiều ạ... T_T (khóc phần kết)

cloud2001

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng một 2007 lúc 22:06
Vâng, ko có bác nào giúp được em ạ? Mang ra các bác ý thì chắc là đc thui, nhưng ko có bác nào hảo tâm upload hộ em bản ROM của MiniS lên đây ạ? Giúp em phát cả nhà???

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 23:11
Nó mà Dump vào thẻ SD thì thẻ SD đấy sẽ ko đọc được bởi các đầu đọc thẻ bình thường trừ khi format lại. Do đó thẻ SD đáy chỉ chuyên để Up cho các máy ko up cách bình thường được thôi.

Làm sao UP bản Dump ROM lên đây được :D

29 Tháng một 2007 lúc 23:42

cloud2001

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng một 2007 lúc 00:17
Vâng, em thanks các bác nhiều, em đang down thử bản ROM kia về up lại xem
Khổ quá cơ, chỉ tại con máy lởm T_T

Bài viết cần bạn xem thêm

Em lại phiền các mod trường hợp Winner từ chối giao dịch tại topic này ạ:
https://www.handheld.com.vn/threads...g-qua-tab-ngon-bo-re-22h45-9-10.501942/page-2
Em ...
Lazada Vietnam Master card on Monday