Up Bios cho Toshiba

Các thớt khác của ntnhan3780

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng bảy 2007 lúc 08:50
Các Bác cho hỏi riêng tí nhé vì chưa bao giờ làm chuyện này: Máy mình có Bios là v1.3, nay mình thấy trên mạng của nhà sản xuất có V1.5 cho loại máy của mình. Vậy mình có nên Up Bios lên v1.5 không? Mà Up như vậy thì có ảnh hưởng gì và tác dụng của nó ra sao vậy các Bác? Vì chưa làm lần nào nên Các Bác có thể chỉ dẫn cách Up Bios không?

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng bảy 2007 lúc 08:59
Các Bác cho hỏi riêng tí nhé vì chưa bao giờ làm chuyện này: Máy mình có Bios là v1.3, nay mình thấy trên mạng của nhà sản xuất có V1.5 cho loại máy của mình. Vậy mình có nên Up Bios lên v1.5 không? Mà Up như vậy thì có ảnh hưởng gì và tác dụng của nó ra sao vậy các Bác? Vì chưa làm lần nào nên Các Bác có thể chỉ dẫn cách Up Bios không?
Câu trả lời của mình là quá nên. Tuy nhiên bạn nên dùng tool của nhà sản xuất để up ngay trong windows cho an toàn...

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng bảy 2007 lúc 09:48
Mình đã load về rồi, vậy bây giờ mình cài thẳng trong Win giống như cài phần mềm àh??? Có thêm điều kiện gì nữa o vậy các Bác??

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday