UP lên XP sp3, máy không vào WIN được

Các thớt khác của dai

dai

IN ẤN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng mười hai 2007 lúc 14:12
Số là thấy anh em hô nhau down cái update sp3 cho XP, em hỳ hụi down hơn 300Mb về nhà để Up lên em HpNc4000 còi ở nhà ĐÂY NÀY.
Kết quả là sau 30ph chạy vật vã, máy reset lại và cứ ở màn hình xanh thôi (mành xanh lúc đăng nhập vào WIN chứ k0 phải màn xanh chết chóc), chuột vẫn chạy. Đóng màn hình lại mở ra vẫn vào được mục login của Lap.
Reset vào Savemode thì vẫn được. Kiểu này là bị sao vậy các bác.

hunghiep

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười hai 2007 lúc 15:52
Hic tại nó là beta mà, tôi cũng chót up lên SP3 cách đây 2 tuần thấy khởi động thì có nhanh hơn nhưng sau chạy 1 số app thì treo tùm lum. Thôi đành chờ bản chính thức vậy. Anh em đừng up vội kô lại mất công cài lại máy đóa.

17 Tháng mười hai 2007 lúc 22:13
Hic tại nó là beta mà, tôi cũng chót up lên SP3 cách đây 2 tuần thấy khởi động thì có nhanh hơn nhưng sau chạy 1 số app thì treo tùm lum. Thôi đành chờ bản chính thức vậy. Anh em đừng up vội kô lại mất công cài lại máy đóa.
có bản RC rùi bác ơi ngon hơn beta nhiều, máy tui cài vào chạy ầm, đã có topic đánh giá rùi mà, chưa thấy ai nói cài xong bị như bác kia

acer_amd_lap

Presale
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười hai 2007 lúc 23:49
Có thể bạn phần mền bạn cài về đè lên các phần mền khác gây ko tương thích, vì vậy mới hiện ra màn hình xanh chết chóc.
Bạn thử khởi động, nhấn F8 chọn Last Good Knowleadge xem, may ra.
Nếu ko được, bạn thử cho đĩa WIn vào repair xem.
Nếu ko được nữa, cài lại là giải pháp tốt nhất.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday