Up rom 2003se cho wallaby bị đứt,Help me!

28 Tháng tư 2007 lúc 08:16
Mình có 1 con MDA-Tmobile còn cứng , mới unlock,rồi up lên rom 2002 xài rất ok, nhưng tọc mạch muốn up 2003se ....huhuhu kô thành công (chỉ chạy được 96% rồi đứng đó suốt đêm kô chạy nữa--> tức quá rút ra, soft reset--> kô lên gì cả nữa---> Hard reset thì vô được Bootloader nhưng mà kô active syn được ,tét phần cứng ok--->còn sống, ----> Anh em nào có kinh nghiệm gì kô , giúp em với huhuhuhu.

tdmavth175

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tư 2007 lúc 10:10
Mình có 1 con MDA-Tmobile còn cứng , mới unlock,rồi up lên rom 2002 xài rất ok, nhưng tọc mạch muốn up 2003se ....huhuhu kô thành công (chỉ chạy được 96% rồi đứng đó suốt đêm kô chạy nữa--> tức quá rút ra, soft reset--> kô lên gì cả nữa---> Hard reset thì vô được Bootloader nhưng mà kô active syn được ,tét phần cứng ok--->còn sống, ----> Anh em nào có kinh nghiệm gì kô , giúp em với huhuhuhu.
bác chỉ còn cách là up rom từ sd card thôi,mình hy vọng là đc vì mình cũng có chút ít kinh nghiệm về con này. Nhưng thường thì con này đang up rom mà xịt thì khó khắc phục lém

28 Tháng tư 2007 lúc 17:32
bác chỉ còn cách là up rom từ sd card thôi,mình hy vọng là đc vì mình cũng có chút ít kinh nghiệm về con này. Nhưng thường thì con này đang up rom mà xịt thì khó khắc phục lém
Thanks bác nhiều ! Bác có thể chỉ luôn cách uprom từ thẻ nhớ kô ạ! Em cũng nghĩ tới cách này nhưng chưa biết làm thế nào cả ? Thanks nhiều nhiều

tdmavth175

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tư 2007 lúc 20:01
cái này thì bác vào .....http://wiki.xda-developers.com/index.php?pagename=Wallaby_HT_FlashSD
hay là http://romkitchen.de/tools/ là sẽ có hết hi vọng là bạn đọc tốt tiếng anh và không quên tải bản rom đặc biệt để up từ thẻ nhớ
(có lúc mình up bản 2003 final cho con o21 này thì không thể up rom đc nữa nó toàn báo lỗi kết nối, và chỉ có up từ thẻ là đc thôi) nếu có gì vướng mắc trong khả năng của mình thì bạn cứ nhắn tin vào hộp thư cho mình mình sẽ giải đáp

9 Tháng một 2008 lúc 18:45
Bác ơi,thế bác biết bản Rom con này ở đâu ko? em tìm mãi ko được ,em có con MDAi,loại T-mobile,con này thuôc dòng Wally?? chỉ cho em cách uprom với,con này của em toàn tiếng đức khó chịu quá,em vào #!#!#!#!#!#!#! nhưng viết sơ sài về dòng này quá,em sợ làm không được,vì thấy bảo uprom con này dễ die .....thanks

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
10 Tháng một 2008 lúc 00:57
Bác ơi,thế bác biết bản Rom con này ở đâu ko? em tìm mãi ko được ,em có con MDAi,loại T-mobile,con này thuôc dòng Wally?? chỉ cho em cách uprom với,con này của em toàn tiếng đức khó chịu quá,em vào #!#!#!#!#!#!#! nhưng viết sơ sài về dòng này quá,em sợ làm không được,vì thấy bảo uprom con này dễ die .....thanks
Các loại O2 1 mình up rom có bao giờ die đâu bác, bác có thể vào wiki-pda deverlops để tìm thông tin về rom của nó, tương đối đầy đủ và rõ ràng đó

Bài viết cần bạn xem thêm

Tìm đại lý Balo - Túi xách thời trang toàn quốc

Công ty TNHH Panna8 - thương hiệu TBWIN (14 năm có mặt ở thị trường) đang mở rộng kênh phân phối sản phẩm trên toàn quốc. Với sản phẩm thiết kế độc đáo, bắt mắt, công ty Panna8 có xưởng sản xuất, không ...
Lazada Vietnam Master card on Monday