up rom cho HTC p4350

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng tư 2007 lúc 23:29
Tình hình là em dùng bản rom tiếng Pháp thấy khó chịu quá, muốn up lên rom tiếng anh ( mặc dù up xong có thể lỗi bàn phím lung tung). Nhưng có hiện tượng lạ là lúc đầu em vào bootloader bình thường ( ai đã từng uprom cho dòng này sẽ thấy vào bootloader lâu kinh khủng, giữ tầm 15-20s). Nhưng up cứ đến 2% thì bị lỗi. Sau đó em up lại cũng ko được, sau khi cài window mobile center ( dành cho vista) thử up lại cũng ko được nữa. Nhưng vấn đề là sau lần này thì em ko thể enter bootloader được nữa:(. Nếu uprom trực tiếp từ máy thì nó cũng enter bootloader nhưng chỉ được 2% là tiêu:(. Giờ không biết phải làm sao, mong các bro chỉ giúp em với:)

Trí Hi-End

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 13:39
Tình hình này mình cũng bị rồi, bác cần phải up 1 bản Rom cao hơn hiện tại thì mới được

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng tư 2007 lúc 00:02
Vấn đề là ko vào bootloader thì làm sao uprom được bác ơi. Còn nếu chạy trực tiếp từ màn hình thì cứ vào màn hình boot lại đơ. T___T

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday