up rom cho HTC p4350

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng tư 2007 lúc 23:29
Tình hình là em dùng bản rom tiếng Pháp thấy khó chịu quá, muốn up lên rom tiếng anh ( mặc dù up xong có thể lỗi bàn phím lung tung). Nhưng có hiện tượng lạ là lúc đầu em vào bootloader bình thường ( ai đã từng uprom cho dòng này sẽ thấy vào bootloader lâu kinh khủng, giữ tầm 15-20s). Nhưng up cứ đến 2% thì bị lỗi. Sau đó em up lại cũng ko được, sau khi cài window mobile center ( dành cho vista) thử up lại cũng ko được nữa. Nhưng vấn đề là sau lần này thì em ko thể enter bootloader được nữa:(. Nếu uprom trực tiếp từ máy thì nó cũng enter bootloader nhưng chỉ được 2% là tiêu:(. Giờ không biết phải làm sao, mong các bro chỉ giúp em với:)

Trí Hi-End

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 13:39
Tình hình này mình cũng bị rồi, bác cần phải up 1 bản Rom cao hơn hiện tại thì mới được

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng tư 2007 lúc 00:02
Vấn đề là ko vào bootloader thì làm sao uprom được bác ơi. Còn nếu chạy trực tiếp từ màn hình thì cứ vào màn hình boot lại đơ. T___T

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday