Up Rom thành công 6315 sang 6365 nhưng vẫn giữ ID: 6315

wakhoma

GÂY DỰNG
Sau nhiều tuần mày mò trên các Web nước ngoài, tôi vừa up rom thành công, loại bỏ màn hình wellcome Flash screen T-Mobile thay bằng Hp. Hy vọng anh em nào xài Hp Ipaq 6315 mà chán chuyển sang 6365 coi có gì mới thì cùng chia xẻ với mình. Hiện mình có trong tay các công cụ cần thiết để up Rom này, (đừng buồn vì sử dụng Hp Ipaq 63xx, nó có cả unoffical Rom đấy các bạn. Bạn nào quan tâm cứ PM cho mình với khả năng bao nhiêu sẽ giúp bạn bấy nhiêu. Bye

planet-save

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
wakhoma said:
Sau nhiều tuần mày mò trên các Web nước ngoài, tôi vừa up rom thành công, loại bỏ màn hình wellcome Flash screen T-Mobile thay bằng Hp. Hy vọng anh em nào xài Hp Ipaq 6315 mà chán chuyển sang 6365 coi có gì mới thì cùng chia xẻ với mình. Hiện mình có trong tay các công cụ cần thiết để up Rom này, (đừng buồn vì sử dụng Hp Ipaq 63xx, nó có cả unoffical Rom đấy các bạn. Bạn nào quan tâm cứ PM cho mình với khả năng bao nhiêu sẽ giúp bạn bấy nhiêu. Bye

Tội nghiệp T-Mobile quá, sao ai cũng ghét cái welcome của nó thế nhỉ, tôi cũng là 1 trong số đó hi`hi`. Hình như bạn làm hơi phức tạp, hồi trước mình chỉ cần down từ HP.com cu`ng bản ROM(cùng version, up đè vào) trong máy thì cũng mất T-Mobile dc mà.

wakhoma

GÂY DỰNG
Đúng cho dòng 6325, 6365 nhưng khó khăn cho 6315 đó bạn, cho đến bây giờ Hp Ipaq 6315 Rom Version 1.10.08 vẫn là ver. mới nhất. Hp chưa cho Hp 6315 up được version 1.11. này đâu.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác có thể gửi cho bản ROM và hướng dẫn cho em được không? Về cơ bản, em cũng có thể chọc ngoáy được chút chút. Email của em là rockerhanoi@gmail.com

Cảm ơn bác trước

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...