Update Firmware 3.1.1 & iTunes 9.0

Namkhanh2005

NHẬP HỘI
Trời ạ. Em vừa nâng cấp lên 3.1 cho IP 3GS phiên bản Quốc tế mà mất luôn Cydia và giao diện tiếng Việt rồi. Làm cách nào đây các bác ơi?

jusolution

GÂY DỰNG
Trời ạ. Em vừa nâng cấp lên 3.1 cho IP 3GS phiên bản Quốc tế mà mất luôn Cydia và giao diện tiếng Việt rồi. Làm cách nào đây các bác ơi?

Hehe ngồi đợi redsn0w version mới để JB thôi bác >:D< E đoán là cuối tuần sẽ có version thôi

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình hiện tại là chưa có Tools để Jailbreak cho FW 3.1, mình đã up lên rồi, so với bản 3.0.1 cũng chả có gì mới hơn (vì đang test) nhưng iTune 9 thì mới hoàn toàn, đặc biệt là tính năng live search.

indue_kaori

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cực kì mong là em nó pin đc cải thiện hơn . Chứ FW 3.0 củ chuối quá . K chơi đc .

jusolution

GÂY DỰNG
Tình hình hiện tại là chưa có Tools để Jailbreak cho FW 3.1, mình đã up lên rồi, so với bản 3.0.1 cũng chả có gì mới hơn (vì đang test) nhưng iTune 9 thì mới hoàn toàn, đặc biệt là tính năng live search.

Ngoài ra itunes 9 còn cho phép bác:
+ sắp xếp các app của iphone, sau đó mới sync chia sẻ Library với các máy trong cùng gia đình, cơ quan
+ mua hơn 30000 ringtones (được phép nghe thử)

cat_nobita

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã lên 3.1 xong, chạy mượt hơn 3.0.1 nhiều. Pin trâu bò hơn rất nhiều, 1 ngày dùng bét nhè: Nghe, gọi khoảng 30 cuộc, lướt NET, SMS khoảng 20 phát mà hết có 20% thôi nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...