Upgrading O22,bị ngắt giữa chừng

trietvo

GÂY DỰNG
Mình đang Upgrade con O22,bị ngắt giữa chừng,nay trên màn hình thấy hiện lên XXXXXX, V1.03, không biết phải làm sao bây giờ. Mong các bạn giúp đỡ

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Kô sao dâu. Bạn cắm lại vô doc, chạy lại từ đầu. Quá trình Up Rom sẽ thực hiện lại từ đâu.
Chúc bạn thành công :D

colonel

Apple Professional
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn đừng hốt hoảng cứ cắm vô sync rồi chạy lại chương trình uprom lại. Không sao đâu, O2 cừ lắm không die đâu bạn ạ.

colonel

Apple Professional
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc bác bị gạt rồi, mình chưa thấy ai uprom mà bị die một lần nào cả. Lúc sync lại bác cứ chạy lại phần uprom rồi cứ chờ thôi, lúc đó trên O2 màn hình vẫn tối nhưng nhìn kỹ bác sẽ thấy có 1 vạch ngang hiển thị % công việc đã thực hiện xong. Khi uprom điều cần thiết nhất là các bác đọc kỹ hướng dẫn, bình tĩnh thực hiện đúng từng bước một và cuối cùng là hãy kiên nhẫn ngồi chờ. Chúc bác sớm uprom thành công.

trietvo

GÂY DỰNG
Cám ơn mọi người nhìu,thất sự vì mình cũng hơi liều,mình uprom khi connect O2 với PC bằng IR,nên disconnect là phải,bây giờ mình connect nó bằng cáp,không biết được kh hả các bạn?

colonel

Apple Professional
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Connect bằng cách nào cũng được, nhưng đừng ngắt connect khi đang uprom thôi

trietvo

GÂY DỰNG
Thanks A Lots,oi Cau Troi Chi Mong Cho Moi Su Duoc Tot

PhamQuang

GẮN KẾT
trietvo said:
Mình đang Upgrade con O22,bị ngắt giữa chừng,nay trên màn hình thấy hiện lên XXXXXX, V1.03, không biết phải làm sao bây giờ. Mong các bạn giúp đỡ

Đây là tình trạng Bootloader của máy của bạn. Ko có vấn đề gì đâu. Bạn hãy giữ kết nối với PC và cho HimaUpgradeUt.exe chạy là quá trình up ROM lại bắt đầu lại thôi.

trietvo

GÂY DỰNG
MÌNH UPrOM XONG ROÀI,HEHEH,NHƯNG BÂY GIỜ NÓ LẠI HIỆN LÊN DÒNG CHỮ THẾ NÀY: UPGRADE RADIO STACT PLEASE WAIT...
DOI HOAI LUON CHẢ THẤY GÌ LUÔN

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt