Uprom mà không bị mất messages

Có cách nào để khi up lại rom mà không bị mất các tin nhắn đang lưu trên máy không ạ?
Xin các bác trả lời giúp em sớm với. Thanks

vantienk7

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có cách nào để khi up lại rom mà không bị mất các tin nhắn đang lưu trên máy không ạ?
Rất dễ. Kiếm phần mềm backup tin nhắn như Jeyo hoặc tương tự. Dạng phần mềm này có cả đống, vào topic Công cụ, phần mềm search ra cả lô!

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu bác cần thì PM cho em nhé, em send bác chương trình backup tin nhắn, up Rom xong restore lại là ngon ngay, giống hệt Restore contact ý mà! ;)

Hoặc là bác tìm cái SPB backup để lưu lại toàn bộ cái PIM (gồm cả contact, task, lịch hẹn luôn, rất tiện) sau khi up rom xong restore là xong, nhanh nhất

binh71

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hoặc là bác tìm cái SPB backup để lưu lại toàn bộ cái PIM (gồm cả contact, task, lịch hẹn luôn, rất tiện) sau khi up rom xong restore là xong, nhanh nhất
Up ROM xong mà vẫn dùng được file SPB backup tạo trên ROM cũ để restore trên ROM mới hả bác ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhiều người thường thích khởi động một ngày mới bằng ly cà phê nơi góc phố và thả lỏng suy nghĩ của mình. Còn tôi, tôi thích thả mình vào những động tác Yoga trên chiếc thảm tập, cảm nhận hơi thở của mình, cảm nhận dòng năng lượng của vũ trụ đi vào c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday