Uprom O2 Xda IIi ?

ntth

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 16:54
Em mới mua con O2 Xda IIi, nó dùng WM 2003, bây giờ em muốn Up nó lên phiên bản 2005 có được không ?? (Nghe người ta bảo được)
Nếu được thì em cần làm thế nào? tải Rom của nó ở đâu
Thank

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 17:35
O22i thì chung thân 2003 thôi bạn à. Muốn dùng thử WM05/06 thì phải đầu tư mua loại mới hơn vây :)

ntth

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 17:42
Vậy sao có người bảo là uprom được hả các bác, có người bảo được, người bảo không.Rốt cuộc là như thế nào ???

http://www.thegioididong.com/DTDD/Specification.aspx?Branch=0&ModelID=733

nên chọn loại này nêu bạn là người thích tốc độ và nó là mẫu máy tính bỏ túi đa phương tiện !!!!
nó chạy rất tốt ai bảo nó không uprom lên được wm5 mình đã từng sử dụng nó tốc độ thì khỏi chê

Ưu điểm: tốc độ cao ,chạy ổn định ,có thể up lên wm5,
Nhược điểm: hơi to
Ðánh giá: 9/10
Email: tony_02xdalli@yahoo.com
Nhận xét lúc: 10:51:00 11/11/2006

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
3 Tháng chín 2007 lúc 17:46
Zời ạ :D vào thegioididong.com nghe ng` ta comment làm j` chứ bác, toàn nói chả trúng chả trật vào đâu, lên các forum chuyên về kĩ thuật tìm hiểu là chính xác nhất.

Xin phép khẳng định 1 lần nữa : là O2 XDA IIi (hay bất cứ model nào thuộc dòng HTC Alpine) thì đã, đang và sẽ ko bao h có WM5.0 cả :) muốn up rom thì cũng chỉ có WM2003SE là cao lắm rồi, nhưng thật ra cũng chả có bao nhiu bản để mà up qua up lại đâu ạ.

5 Tháng chín 2007 lúc 02:56
Tiếc thật chip rất cao mạnh ...nhưng mãi chưa có wm05 cho em nó ...mỗi lần tháo pin ra hơi lâu lại phải cân chỉnh màn hình...bao nhiêu thao tác ...mất giữ liệu ...hãng mà ra wm05 em này lên giá ngay ...

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday