uprom xong thì chết bluetooth

22 Tháng bảy 2007 lúc 00:08
Chào các pro. Em dùng Atom Exec, hôm kia sau khi em uprom xong. Đến hôm nay có việc dùng đến bluetooth thì nó có vấn đề. Máy of em nhận được các máy #, còn các máy # thì lại ko nhận ra máy atom of em. Trong khi em vẫn gửi các file cho các máy # bình thường. Em đã hardreset nhưng vẫn ko hết. Có ai đã từng bị như vậy chưa ạ, có phải do uprom ko, giờ muốn tìm lại bản rom cũ thì tìm ở đâu ạ! Rất mong nhận được sự giúp đỡ.

22 Tháng bảy 2007 lúc 10:35
Chào các pro. Em dùng Atom Exec, hôm kia sau khi em uprom xong. Đến hôm nay có việc dùng đến bluetooth thì nó có vấn đề. Máy of em nhận được các máy #, còn các máy # thì lại ko nhận ra máy atom of em. Trong khi em vẫn gửi các file cho các máy # bình thường. Em đã hardreset nhưng vẫn ko hết. Có ai đã từng bị như vậy chưa ạ, có phải do uprom ko, giờ muốn tìm lại bản rom cũ thì tìm ở đâu ạ! Rất mong nhận được sự giúp đỡ.
vậy thi đâu phai chết BT.Bạn vào BT setting , chọn thẻ Accessibility,check vào Allow other divices to connect ,check thêm other devices can discover me ==>OK.

Bài viết cần bạn xem thêm

Các mod làm ơn cho nick theDarkness biết lí do "Máy hỏng" giúp em với được không ạ. Đây là nick của ông em ấy nhưng hôm nay không vào được nên nhờ em hỏi hộ. Em có kiểm tra lại thì không biết có phải là do hôm qua nick này mở 1 lúc 03 phiên đấu giá k ...
Lazada Vietnam Master card on Monday