urgently help me, con MDA 2 cua em bi cam

dqd79

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sorry vi o ngoai hang internet khong co tieng Viet, xin dung del bai nhe, thanks.

Con MDA 2 cua em dang chay thi khong thay bao rung. Theo su huong dan cua mot so anh chi, toi dem cai stylus choc vao cai lo o duoi nap pin. Ket qua la con may cua em lai rung am am.

Nhung tu luc do thi con may cua em cam luon. Tuc la khi ai do goi den hoac minh goi cho ai do thi minh nghe thay vo tu, nhung dau kia thi nhat dinh khong nghe thay minh noi gi.

Vay co cao thu nao biet tai sao thi giup de voi. De dang di cong tac Hai phong ma bi the nay thi nguy qua.

ndhuy

SIÊU DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế này thì chắc là bạn phaie mang máy ra một cửa hàng chuyên sửa chữa PPC để kiểm tra rồi. Chắc là không có cách nào khác đâu. Chắc là nó bị hỏng cái mic rồi.

dqd79

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
De dang o HP, khong biet co cho nao sua ngay k.

Neu khong thi ve Hanoi thi mang ra cho nao uy tin, lam on cho de biet voi

(Xin loi vi o ngoai hang internet khong co tieng Viet)

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ở Hải Phòng à? bác viết tắt nhiều quá!
Bác qua WifiCafe ở phố Minh Khai ấy, nhờ họ xem giúp xem!
Chúc bạn may mắn nhé!

dqd79

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đã mang đến 117 Mai Hắc Đế, nhưng không phải là hỏng mic,bằng chứng là khi ghi âm vẫn được. Được 1 anh ở đó cho biết là có thể ROM bị lỗi. Đã down xuống ROM 1.72 cũng không được. Up lên lại ROM 2.06 nhưng cũng không được nốt.

Có cao thủ nào chỉ giáo phải làm gì bây giờ để cứu con máy của đệ với. Cảm ơn nhiều

P/S: Chiều nay mang lại 117 MHĐ xem có cách gì khác không, híc

dqd79

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sorry vi ngoai hang net khong co tieng Viet, mong cac bac dung del bai em

Qua thuc la khan cap lam roi. Da mang con MDA ra ngoai 117 Mai Hac De nam 02 ngay, nhung ket cuc van nhu cu, khong bat nguoi doi thoai nghe duoc.

Qua thuc em dang rat ket con may nay, khong muon xa no nen rat mong cac cao thu chi giao xem con cho nao khac co the sua duoc khong.

Cam on truoc rat rat rat nhieu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.