V3000 compaq nút cảm ứng ko hoạt động

Các thớt khác của Yujin

Yujin

GÂY DỰNG
Cái V3000 của em cái nút cảm ứng ko hoạt động, chỉ hoạt động được cái nút tắt mở thôi, nút tắt loa, nút khởi động, nút tăng giảm volume ko hoạt động, a/c nào biết bệnh, giúp em với. Xin cám ơn.

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái V3000 của em cái nút cảm ứng ko hoạt động, chỉ hoạt động được cái nút tắt mở thôi, nút tắt loa, nút khởi động, nút tăng giảm volume ko hoạt động, a/c nào biết bệnh, giúp em với. Xin cám ơn.
Nếu máy của bạn còn nguyên bản thì ngoại trừ khả năng đứt cáp,chỉ còn lại phần mềm,có thể bạn chưa cài hp quick launch buttons nên nút kia chưa hoạt động.Bạn nói rõ v3000 của bạn chạy win gì,chipset gì để cả nhà tư vấn.
Thân!

ruagiadidao

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Về phần mềm thì có thể máy bạn lỗi driver hp quick launch buttons. còn về phần cứng nhẹ thì lỏng hoặc đứt cable, nặng thì hư board đèn

Yujin

GÂY DỰNG
Cám ơn các anh đã trả lời giúp em,máy e là v3000, 3320 e xài win xp/ ko biết chip gì, hic hiện đèn vẫn báo sáng, nhưng bấm vào ko work thôi, e nghĩ lòng cable hoặc đứt thôi, để em kiu thợ xem sao.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...