Vài hình ảnh sự Kiện ASUS EXPO 2009 tại TP HCM

Các thớt khác của Giu Vung

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chân dung người trúng thưởng Em Asus VX5 đầu tiên tại Việt Nam trị giá 3.888 USD. Em là Sinh viên Đại học năm Nhất. Hai hình đầu tiên chụp bằng Iphone nên hơi xấu.

Nhân viên kinh doanh của ASUS Việt Nam:

Người mẫu ASUS:

kid212

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thiệt là đáng tiếc quá đi . Không đi dự được vì đang nằm chán ngán ở Nha Trang :(( . Có ai có số liên lạc của em trúng thưởng VX5 đó ko ? Dò hỏi mua lại mới được :D

EMIN3M

GÂY DỰNG
mấy con Asus xấu òm, chi thích mấy e ng mẫu thôi, mà Asus chọn mấy em j mà "chân ghẻ" ko dzậy ta :D

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thiệt là đáng tiếc quá đi . Không đi dự được vì đang nằm chán ngán ở Nha Trang :(( . Có ai có số liên lạc của em trúng thưởng VX5 đó ko ? Dò hỏi mua lại mới được :D

Không đến lượt em đâu. Anh nhắn tin hỏi mua rồi mà em nó không trả lời~X(

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chân dung người trúng thưởng Em Asus VX5 đầu tiên tại Việt Nam trị giá 3.888 USD. Em là Sinh viên Đại học năm Nhất.

Đây là trước và sau khi make-up hả các bác :)):)):))

thiennam

GÂY DỰNG
À mà quên ko nghĩ ra ! Giá mà A vững ở đó canh me em nó xách cái VX5 trên đường về ! A theo sát trên chiếc 300i của a rùi '' vù '' 1 phát thế là hôm nay có buổi ofline vx5 do A vững mới '' đua được từ Expo! hehehe

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy hôm nữa ở HN có anh em nào đi vụ này ko ạ? Asus cũng gửi vé cho em rùi, nếu anh em nào có vé thì hẹn hò đi cho nó đông vui cái nhỉ ^^.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...