ĐỒNG HỒ Vài nhận định về thị trường đồng hồ đeo tay ở VN.

Các thớt khác của @LDV

wobtda

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào các bác tiền bối, em rất thích Speedy Pro & sắp có dịp sang Singapore , định tậu 1 1 em. Các bác cho em hỏi giờ giá bên Sing tầm bao nhiêu vậy ạ ?
Em có đọc qua các bài trên đây thì có khuyên nên mặc cả ? Em hơi phân vân vì hàng luxury như vậy cũng mặc cả được ? Nên negotiate bao nhiêu % thì hợp lý hả các bác ?Lần đầu mua hàng giá trị lớn như vậy, mong các bác chỉ bảo.

Cám ơn mọi người & Have a nice day !
Bác mua brand-new hay pre-owned? Bên Sing em thấy đồ brand-new (nói chung, không riêng đồng hồ) bán trong cửa hàng thường niêm yết giá, có lẽ không mặc cả được.

hoangvud4

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cảm ơn bác @LDV và các bác khác đã cho em biết thêm nhiều kiến thức về đồng hồ.
Em thì đã có 1 chiếc Tissot Le Locle mua trên jomashop cũng được gần 2 năm, đã bị hư hao ít nhiều sau một lần ngã xe máy. Giờ em muốn lên đời và đang ngắm nghía em này

Em thì thích phong cách dress watch, dây da, cọc số la mã và ngân sách khoảng 15tr.
vậy thì chọn em này có hợp không? và ngoài em này thì có còn em nào khác đáng giá hơn không ạ?
Rất mong nhận được sự tư vấn của bác @LDV và các bác khác.
Em cảm ơn rất nhiều.

SmartOne

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cảm ơn bác @LDV và các bác khác đã cho em biết thêm nhiều kiến thức về đồng hồ.
Em thì đã có 1 chiếc Tissot Le Locle mua trên jomashop cũng được gần 2 năm, đã bị hư hao ít nhiều sau một lần ngã xe máy. Giờ em muốn lên đời và đang ngắm nghía em này
View attachment 844796

Em thì thích phong cách dress watch, dây da, cọc số la mã và ngân sách khoảng 15tr.
vậy thì chọn em này có hợp không? và ngoài em này thì có còn em nào khác đáng giá hơn không ạ?
Rất mong nhận được sự tư vấn của bác @LDV và các bác khác.
Em cảm ơn rất nhiều.
Em này đẹp quá, bác cho em xin mã được ko?

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
M TƯ VẤN LỰA CHỌN & MUA SẮM 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bác @nguyenleba trúng bid từ tận tháng 3
https://www.handheld.com.vn/threads/nuoc-hong-sam-bo-gan-han-quoc.518460/

Nhưng đã trì hoãn vô số lần để không phải thanh toán hàng, đến giờ là đã hơn 2 tháng, em đã gọi gần ch ...
Lazada Vietnam Master card on Monday