Vaio FE790, Vaio SZ110 và Latitude D630???

Các thớt khác của z9back
3 Tháng một 2008 lúc 10:21
Em định làm con lappy cho oai, xách đến cơ quan vào mạng, bắn game cho sĩ diện với đời. Em có khoảng ~1000$. Con FE790 có card Go7400, còn con D630 có card Quadro NVS 135M, con SZ cũng có card NVidia rời 128. Mong các bác giúp đỡ!

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng một 2008 lúc 17:43
SZ lấy được giá đó là ổn nhất. Tuy nhiên cũng lại phụ thuộc vào mục đích sử dụng của bác nữa.

3 Tháng một 2008 lúc 18:24
mấy bác sướng ghê,mang laptop đến cơ quan-->> vào mạng--->> bắn game.Nghe thì chả ăn nhập gì với nhau nhưng viên chức nhà nước ngày nay sướng thật !!!:D với giá 1000$ mà mua SZ với cấu hình để chơi game em nghĩ ko ổn,bác thử nghiên cứu mấy con Vostro xem thế nào ?

4 Tháng một 2008 lúc 09:25
mấy bác sướng ghê,mang laptop đến cơ quan-->> vào mạng--->> bắn game.Nghe thì chả ăn nhập gì với nhau nhưng viên chức nhà nước ngày nay sướng thật !!!:D với giá 1000$ mà mua SZ với cấu hình để chơi game em nghĩ ko ổn,bác thử nghiên cứu mấy con Vostro xem thế nào ?
Cám ơn bác, em sướng quen rồi, khổ không chịu được nên vào NN:D.

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng một 2008 lúc 12:20
Quadro để làm việc chứ để chơi game đâu bác. Game hầu hết Geforce đập chết tươi :D. Anbis nói khá chuẩn đấy : SZ là để sĩ diện với đời, cũng gọi là đẳng cấp. D630 hơi cù lần tí ..

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2008 lúc 01:52
Kaka, nếu bác z9back đã xác quyết tư tưởng làm việc là chính, VGA chỉ để chơi hái núm cỡ Mario hoặc diệt trứng kiểu Dynomite như bác koziol thì cứ Latitude Quadro mà tiến là khỏe bác ơi :D
Khỏi phải lăn tăn thêm nặng đầu ^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday