Vaio VGN-SZ660n Fn+ F5,F6 để tăng giảm dộ sáng tối không được,

chienthan1301

NHẬP HỘI
Em mới cài lại win7 ultimate nhưng em ấn tổ hợp Fn+ F5,F6 để tăng giảm dộ sáng tối không được,chỉ dùng được mỗi phím tăng giảm loa.các anh giúp em với dòng máy em là : vaio VGN-SZ660n

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu máy bác có hỗ trợ Driver cho WIN7 thì bác down các file dưới và cài lần lượt theo thứ tự song Restart lại máy xem có dùng được không nhé!
1. Sony® Shared Library Update.
2. Sony Utilities DLL Update.
3. VAIO® Event Services Update

duoc_nn

N/A
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu máy bác có hỗ trợ Driver cho WIN7 thì bác down các file dưới và cài lần lượt theo thứ tự song Restart lại máy xem có dùng được không nhé!
1. Sony® Shared Library Update.
2. Sony Utilities DLL Update.
3. VAIO® Event Services Update
Còn thiếu cái này :D :
4. Sony® Firmware Extension Parser Device Driver

Túm lại : Bác vào đây có đủ driver và Utilities của Win7 cho con SZ660, cài win xong bác cài theo thứ tự 1-4 như trên, khởi động máy lại > Done

toanymail

GÂY DỰNG
Cũng đang vướng mắc vấn đề trên, khi vào các trang của Sony download từ trang chủ hỗ trợ cho Windows 7 64 bit. nhưng khi cài thì báo là ko cài được cho windows 7. chỉ xài đc cho vista. ức chế vô cùng

halobuy_vn

GÂY DỰNG
Ác cảm với Sony về vụ driver từ lâu rồi, hồi cài máy cho đứa bạn mà lục tìm driver muốn điên :"(

Lại còn cứ down bằng IDM về là y như rằng lỗi ko thể nào cài được, phải down bằng trình duyệt về rồi mới cài thì ngon lành ngay. Mất cả 1 buổi vật vã mới cài xong đc cái windows, cay >.<

Yhien

GÂY DỰNG
Driver của sony là chậ nhất đó , thậm chí nó còn chẳng chịu support luôn .

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.