VAIO VISTA Upgrade Utility (VAVU)

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 13:03
Sony vừa cho ra đời chương trình hỗ trợ cho người dùng cuối khi cài đặt hệ điều hành Windows Vista cho máy tính xách tay Vaio. Với công cụ này chúng ta sẽ dễ dàng nâng cấp lên Vista cho chiếc Vaio yêu quý một cách dễ dàng và tiện lợi. Tham khảo thêm tại đây.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 15:05
For Non-capable PC:
Your VAIO computer cannot be upgraded to Windows Vista.
Your VAIO computer either does not meet the hardware requirements to run Windows Vista operating system or does not have the drivers to upgrade to Windows Vista operating system.

Của mình nó báo thế này đây :(

30 Tháng năm 2007 lúc 18:56
For Non-capable PC:
Your VAIO computer cannot be upgraded to Windows Vista.
Your VAIO computer either does not meet the hardware requirements to run Windows Vista operating system or does not have the drivers to upgrade to Windows Vista operating system.

Của mình nó báo thế này đây :(
Đang háo hức thì .....Của em cũng báo thế :confused: không upgrade được đâu bác ơi. :D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 19:37
Mà tớ thử 2 kiểu nhé, vào 1 cái nó cho mình tự động, chả tự động được tớ set bằng tay, đều bị vậy, Bác thuthanhpl thử set bằng tay coi sao.

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 13:35
Vì site này là của Sony châu Á nên muốn dùng cho các loại máy vùng khác thì phải suy ra model tương đương. Nếu cài clean thì sẽ mất nhiều ct sẵn có rất hay của Vaio và khó khăn hơn. Mình đã làm thử trên con Vaio FE 35GP đúng hàng châu Á và con FE31M cũng tương đương nhưng là hàng châu Âu vẫn chạy ngon lành cành đào luôn.
Note : Vavu chỉ chấp nhận các Model Vaio Vista Capable thôi nhé các máy kg có thì không.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 13:39
Vì site này là của Sony châu Á nên muốn dùng cho các loại máy vùng khác thì phải suy ra model tương đương. Nếu cài clean thì sẽ mất nhiều ct sẵn có rất hay của Vaio và khó khăn hơn. Mình đã làm thử trên con Vaio FE 35GP đúng hàng châu Á và con FE31M cũng tương đương nhưng là hàng châu Âu vẫn chạy ngon lành cành đào luôn.
Con FS18C của bạn mình hàng China mua tại China thôi cũng hông được :confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday