vấn đề của em là thế này.

tungongoc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng mười 2007 lúc 16:13
em mua con o2 neo ve.luc test thì không sao nhưng khi về nhà dùng lâu thì phát hiện ra là nó bị treo cảm ứng :(
em uprom thấp hơn thử thì vẫn vậy.và em mang di thay cảm ứng nhưng thay xong nó vẫn vậy.chẳng thấy khá hơn chút nào.trong khi đó em tháo ra và phát hiện nó đã bị sửa rồi nhưng không bít là sử cái gì?bây giờ e đang ko bít có cách nào để cứu nó không?
ai có kinh nghiệm chỉ em chút.em hỏi ben #!#!#!#!#!#!#! ho cũng chỉ nói đến thay cảm ứng thôi và em đã làm nhưng cũng không hiệu quả.

9 Tháng mười 2007 lúc 16:34
em mua con o2 neo ve.luc test thì không sao nhưng khi về nhà dùng lâu thì phát hiện ra là nó bị treo cảm ứng :(
em uprom thấp hơn thử thì vẫn vậy.và em mang di thay cảm ứng nhưng thay xong nó vẫn vậy.chẳng thấy khá hơn chút nào.trong khi đó em tháo ra và phát hiện nó đã bị sửa rồi nhưng không bít là sử cái gì?bây giờ e đang ko bít có cách nào để cứu nó không?
ai có kinh nghiệm chỉ em chút.em hỏi ben #!#!#!#!#!#!#! ho cũng chỉ nói đến thay cảm ứng thôi và em đã làm nhưng cũng không hiệu quả.

bác xem lại IC điều khiển màn hình xem sao !

9 Tháng mười 2007 lúc 21:57
Máy của bạn sửa rồi thì rất khó có thể nói chính xác đc lỗi do cái gì
về cảm ứng thì xác đinh rất dễ(nếu một trung tâm sửa chữa chuyên nghiệp)có đủ linh kiện để test
Ví dụ như lắp 1 cái màn hình tốt vào main của bạn sẽ xác định đc rõ lỗi là do màn hình cảm ứng hay do IC điều khiển trên main

Chúc máy của bác sớm về vơi chủ:D :D :D :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Hacker rao bán thông tin cá nhân của 130 triệu khách VIP giá 8 Bitcoin
30/08/2018 11:19 GMT+7
Kho dữ liệu này gồm 240 triệu thông tin như số điện thoại, địa chỉ email, tài khoản ngân hàng,... Tổng dung lượng của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday