vấn đề của O2 mini!

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng hai 2007 lúc 20:34
ai giúp với,làm sao cài file .cab vào thẻ nhớ giờ?quăng vào,setup là tự động cài,hông cho mình chọn chỗ cài lun.setup tren máy vi tính thì cho.giúp với!!!!!!!!
Bạn dùng chương trình Win Cab Manager nhé, chỉnh đường dẫn cài chương trình cho file cab, bạn có thể tham khảo tại đây.
Còn cách nữa là bạn dùng chương trình Cab Install. Tải file kèm của mình về, giải nén, cóp vào thẻ nhớ. Rất dễ dùng! :)

Attachments

26 Tháng hai 2007 lúc 21:19
ặc!cài đầy thì bít bao giờ mới xong hả bác?thui e dùng thử soft trên xem sao!cám ơn mí bác nhìu lắm!mà cho e hỏi cái này ngoài lề chút.seo chức năng tìm kiếm của 4rum mình kì lắm.vd như e mún tìm đề tài có chữ Wisbar Adventure thì e oánh vào nó cứ báo là hok có!nhưng nếu coppy chữ đó trong bài viết của ai trên 4rum,paste vào là nó hiện lên cả đống.có ai bị tình trạng đó chưa???:confused:

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng hai 2007 lúc 21:30
ặc!cài đầy thì bít bao giờ mới xong hả bác?thui e dùng thử soft trên xem sao!cám ơn mí bác nhìu lắm!mà cho e hỏi cái này ngoài lề chút.seo chức năng tìm kiếm của 4rum mình kì lắm.vd như e mún tìm đề tài có chữ Wisbar Adventure thì e oánh vào nó cứ báo là hok có!nhưng nếu coppy chữ đó trong bài viết của ai trên 4rum,paste vào là nó hiện lên cả đống.có ai bị tình trạng đó chưa???:confused:
Bạn gõ ký tự này này: WisBar Advance chứ ko phải Wisbar Adventure !:D

Chúc vui.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng hai 2007 lúc 10:06
Vấn đề cài vào thẻ nhớ, tuy có giảm dung lượng nhưng vẫn chưa thực sự tối ưu.

Có 2 cách:
1. Với một số chương trình, bạn cài vào thẻ nhớ, sau đó rút thẻ nhớ ra, uninstall trên máy, vào thẻ nhớ đăng ký lại và chạy bình thường.

2. Tham khảo bài viết của Ducga về sử dụng CeCabmanager (sticky) để sửa lại file .cab và chuyển hết các file sang thẻ nhớ nhằm tối ưu ngay từ ban đầu.

Chúc vui

7 Tháng ba 2007 lúc 01:35
Cái này rất dễ khi bạn dùng chương trình sau :
Đầu tiên bạn vào trang :www.freewareppc.com/utilities/cabinstl.shtml để tải file Cabinstl với dung lượng cực nhỏ chỉ 69.5K thôi sau đó bạn copy thẳng file này vào máy .Khi muốn cài bất cứ file.CAB nào bạn đã có trong thẻ nhớ hoặc trong máy vào thẻ nhớ mà không muốn cài vào máy bạn chỉ việc nhấn vào file Cabinstl_en lúc đó nó sẽ hiện lên ô đầu tiên .CAB(cái này là đường dẫn của cái chương trình bạn muốn cài vào máy>chọn file nhớ nhấn 2 lần vào file đó),ô thứ 2 có chữ PATH(cái này là đường dẫn vào bất cứ thư mục nào bạn đã tạo sẵn trong thẻ nhớ vd như Lịch Việt...) sau đó nhấn Install ở phía dưới là xong.Tớ đang dùng cái này nên thấy tiện lợi mà rất dễ dùng ,lúc đầu vì tớ không nhấn vào thư mục 2 lần nên nó không chạy nên chán nhưng về sau phát hiện ra thì thấy chẳng có chương trình nào nhỏ gọn hơn vì vậy chia sẻ với bạn và hy vọng bạn thấy thích chương trình này,chúc vui vẻ và hẹn gặp lại.Nếu có thắc mắc gì về cách sử dụng thì mail cho tớ :
ngovithanga@yahoo.com sub:tu dien dan HHVN.

lehungna

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2007 lúc 22:16
còn cách tốt nhât slà bạn cài đầy bộ nhớ của máy đí rồi nó xẽ bắt bạn cài vào thẻ luôn đó. lúc đó gỡ bỏ trong máy đi là ổn
treo máy lun đó bác làm sao con uninst j nữa hả bác..... dùng cái thàng cabinst la ổn nhất đó bác có hơn 69k thui ah!! cóp nó vào thẻ rồi chạy...

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday