Vấn đề khi kết hợp CF GSM Audiovox với HP4700

25 Tháng một 2007 lúc 14:00
Hì, sài con này thế nào cho tiện các bác nhỉ? Nếu chỉ để nhắn tin thì ko nói làm gì, nhưng để gọi điện mới ra vấn đề, nó đòi cắm tai nghe ngoài (có jack cắm trên thẻ CF), nhưng thế đâu có tiện mà trong kỳ kỳ!!!!đã đưa máy lên để nói (vì micro ở trên máy HP4700) lại còn kèm theo tai nghe nữa!!!
Khó quá, hay là ta chế một cái tai nghe nữa nhỉ? Gắn vô máy luôn

honeyz

KỸ SƯ
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2007 lúc 15:10
Hì, sài con này thế nào cho tiện các bác nhỉ? Nếu chỉ để nhắn tin thì ko nói làm gì, nhưng để gọi điện mới ra vấn đề, nó đòi cắm tai nghe ngoài (có jack cắm trên thẻ CF), nhưng thế đâu có tiện mà trong kỳ kỳ!!!!đã đưa máy lên để nói (vì micro ở trên máy HP4700) lại còn kèm theo tai nghe nữa!!!
Khó quá, hay là ta chế một cái tai nghe nữa nhỉ? Gắn vô máy luôn
Làm sao nói dc bằng micro 4700 chứ, phải kím ra cái tai nghe phù hợp, vừa nghe 1 bên vừa nói 1 bên, tai nghe của máy Moto mpx220 xài dc đó

Mình đã từng xài cái CF GSM này + ppc Loox 720
Nói chung xài cái này bất tiện vô cùng, vừa hao pin do khe CF rất tốn pin, vừa rờm rà rắc rối, mỗi lần nghe phải xài tai nghe, rùi ko dc tắt máy, vì tắt máy ppc đi thì nguồn của khe CF sẽ ko dc cung cấp, lúc đó CF GSM sẽ ko hoạt động dc

Nói chung ko nên xài, mua 1 dt cùi + 4700 là ok nhất
Xài con CF GSM chỉ dc cái là lạ lạ, nhắn tin vui vui :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday