vấn đề pin HTC HD

tungthong

NHẬP HỘI
các bác cho e ý kiến về pin con HTC HD mới, hiện nay em đang dùng em ấy nhưng em thấy pin nó đuối quá, dùng bt ko nghe nhạc mà 1 ngày sạc 1 lần. ko biết có phải pin bị chai ko hay là máy có vấn đề.:(. Bác nào biết tư vấn hộ e nhé.E cũng đang tìm mua pin mà chưa biết chỗ mua, hỏi trên 186 Triệu Việt Vương nó bảo 700k.:((. thanks các bác nhiều.

the

GÂY DỰNG
Một ngày sạc 1 lần thì ăn pin quá! Bác check lại có phần mềm nào chạy ẩn hoặc chưa tắt hết không.
Trước chạy Winmobile, chơi Games nhiều mà không kill process 1 ngày sạc 2 lần :p

zkangsiz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Dùng adroid ít vọc các thứ liên lạc có khi cũng dược đến 2 ngày rưỡi ý ạ,pin bác chắc có vấn đề rồi ^^ ,thay e nó đi,mua hẳn viên dung lượng cao ý ạ

vinhberry

GÂY DỰNG
g1 của em pin cũng đuối nà, xài được có nữa ngày thôi. thật là khổ cho ng dùng htc

04041104

GÂY DỰNG
g1 của em pin cũng đuối nà, xài được có nữa ngày thôi. thật là khổ cho ng dùng htc

g1 vốn pin nó đã thế rồi trước mình sài ít đươc có 1 ngày là max.bác kiếm cục pin dung lượng cao 2400mha ấy. kèm nắp pin trước mình mua tặng kèm cả sạc pin nữa dùng ổn lắm ít nhất la 3 ngày không cũng hơn 4 ngày. giá đợt mình mua là gắn 400k 1 bác trong HCM. bác huysmall cũng có hay sao ây.

vinhberry

GÂY DỰNG
g1 vốn pin nó đã thế rồi trước mình sài ít đươc có 1 ngày là max.bác kiếm cục pin dung lượng cao 2400mha ấy. kèm nắp pin trước mình mua tặng kèm cả sạc pin nữa dùng ổn lắm ít nhất la 3 ngày không cũng hơn 4 ngày. giá đợt mình mua là gắn 400k 1 bác trong HCM. bác huysmall cũng có hay sao ây.
thanks bro, minh mua pin 1550mhA cung chi duoc gan 1 ngay

ifunvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
kinh nghiêm của em để xài pin của g1 lâu hơn là nên bỏ bớt những phần mềm không cần thiết đặc biệt là những phân mềm liên qua tới pin (vi dụ hiển thị dụng lương pin). hy vọng có chút kinh nghiêm giúp anh em xài g1 pin lâu hơn tí

huysmall

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Pin HD bro có khả năng đang lão hóa rồi. Vì dòng HD dùng bình thường phải trên 2 ngày đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt