Vấn đề về o2 neo xin giúp đỡ???

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười hai 2006 lúc 20:51
Con o2 neo của em bị tình trạng như sau: cứ thỉnh thoảng khi nhận được cuôc gọi thì o2 neo lại bi rung liên tục và chỉ còn cách là reset lại thì mới hết lâu lâu mới bị 1 lần
Mong các bác chỉ giáo dùm em mặc dù em đã úp rom cho o2 neo nhưng bản rom nào cũng bị như trên
Thanks va mời các bác 1 ly cafe ở y5 :D

8 Tháng mười hai 2006 lúc 15:18
con O2 neo của mình cũng bị lỗi như vậy, thỉnh thoảng nhận cuộc gọi thậm chí là nhận tin nhắn máy cứ rung ầm ầm ko có chuông, phải soft reset mới được, bực kinh người. Trước đấy tưởng là lỗi tại máy nhưng theo như bác Hungnv thì lỗi do WM5 đỡ chán hơn.

8 Tháng mười hai 2006 lúc 23:48
con O2 NEO của em đễ trong bao da khi có điện thoại tới móc dt ra tự động từ chối cuộc gọi. o biết con NEO của em bi bệnh gì. Cho dùng em đã cẩn thận khi lấy ra o chạm vào nút gì hết, có bác nào biết bệnh gì cho em biết với
THANKs

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2006 lúc 21:16
vậy thỉ hỏng lẻ mỉnh lại uprom lai w2003:D không biết có được không, tình trạng như vậy thỉ bó tay sao các bác:confused:
theo em thì neo làm sao có thể up lại win 2k3 đựoc,mà dù có up lại đựoc thì nó cũng kô có pin backup mà nuôi mem trong lúc hết pin đựoc,bác lại nhầm nhọt sang mini rồi:D

Bài viết cần bạn xem thêm

em có mở topic đấu giá giày ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...-dep-kt-23h18-21-12-2018.509500/#post-3767725

bác @xdaudo win MS03 nhưng e gọi 2 3 lần rồi vẫn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday