vấn đề về yahoo messenger

Các thớt khác của ntnhan3780

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 13:03
mấy Bro cho hỏi, tại sao mình sign in vào Yahoo.messenger thì tự nhiên mặc định nó hiện ra màn hình Chat của 1 người nào đó là sao??? mình muốn tắt nó thì thế nào??? ngay cả các nick khác cũng bị vậy nữa...
mong chỉ giúp nha...
:)

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 13:53
Bạn thử remove YM rồi cài lại xem có hết không?

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 14:54
Bác ơi .. cái này do người ta chủ ý muốn như vậy đó...lúc trước e o bị nhưng từ khi chat với nick đó là bị luôn àh... E nghĩ trên YM có chức năng cài cái đó nhưng o biết ở đâu cả???

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 15:36
Chà bệnh này nghe lạ quá, bạn thử ReInstall lại Y!M mới nhất coi sao, mình chưa gặp bệnh này bao giờ

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 15:40
mấy Bro cho hỏi, tại sao mình sign in vào Yahoo.messenger thì tự nhiên mặc định nó hiện ra màn hình Chat của 1 người nào đó là sao??? mình muốn tắt nó thì thế nào??? ngay cả các nick khác cũng bị vậy nữa...
mong chỉ giúp nha...
:)
Bạn bị giống hệt mình, nhưng của mình còn tồi tệ hơn, sign in vào 4 nick khác nhau, đều hiện ra cái cửa sổ chát với 1 người duy nhất đó, tắt đi rồi thì ko sao, sign out ra sign in lại nick khác vẫn bị cái cửa sổ đó nhảy ra, khó hiểu vô cùng. Mình vừa bị tối qua xong.

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 16:03
Hehe, có mùi của trojan rồi :D

Ngày xưa, cái thời con MagicPS còn hoành hành, thì đây là 1 biểu hiện của nó đấy ạ : ngay khi vừa log in, ở góc màn hình sẽ tự động xuất hiện 1 chat windows, có khi hiện ra rồi tự tắt mất ngay ... em thấy tình trạng của bác nói tương tự cái này nên nghĩ là đã bị dính virus, trojan hay spyware j` đó rồi :)

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 16:39
Tớ lại có 1 vấn đề khác, ấy là login vào yahoo rất khó. Có khi phải 4, 5 lần mới được. Báo sai user, pass.. hoặc không báo gì nhưng vẫn không vào được.
Đang dùng bản 8.1

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 16:52
Tớ lại có 1 vấn đề khác, ấy là login vào yahoo rất khó. Có khi phải 4, 5 lần mới được. Báo sai user, pass.. hoặc không báo gì nhưng vẫn không vào được.
Đang dùng bản 8.1
E cũng bị giống bác nhưng duy nhất chỉ 1 nick bị còn mấy nick kia không sao cả...:( mà lâu lâu có thể vô được, sau đó tắt đi và vô lại thì o được nữa... lạ ghê...
các bác có ai giúp đỡ dùm với... mình cũng nghi nghi bị chơi nhưng không biết ngăn bằng cách nào cả??? mở cái nick nào cũng đều bị như thế!!!:mad:

kklot_O2II

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 17:03
Đang dùng bản 8.1
Cái này ngày xưa chiến boom mail hay kick Yahoo là em hay bị như vậy ,có nick dính boom là coi như ko vào đc vĩnh viễn luôn mặc dù vào mail thì vẫn ok, còn bi giờ tự dưng lăn ra thế hơi khó hiểu

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 17:31
Em dùng Norton 2007 update đầy đủ bản mua xịn trả tiền xịn đàng hoàng, được Synmatec công nhận cho chạy suốt nửa tháng rồi mà vẫn dính trojan thì lạ quá nhỉ :(

Bài viết cần bạn xem thêm

https://www.handheld.com.vn/threads...i-1kg-kt-22h02-11-5-2018.487298/#post-3612988

Em có đấu giá mua 1 kg linh chi theo link bên trên, sau đó liên lạc với Chủ hàng hỏi mua thêm 1kg nữa được hay k? Nếu được thì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday