vấn đề vơí caì win trên macbook!!!

duongcrazy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 09:27
thưa các pro tình hình là e đang xaì macbook vơí MacOs và Vista.nhưng giờ em muốn gỡ vista đi caì laị XP.và em gặp vấn đề như sau:
em chia HDD là 3 phân vùng, 1 cho mac,1 cho win và 1 cho data.sau đó caì laị mac thì bình thường.đến bước caì lai win,sau khi check và copy file setu xong xuôi,đến khi restart để bắt đâù caì,nêú caì vaò phân vùng 2 thì nó sẽ baó thiếu file hall.dll j đó, còn caì vào phân vùng 3 (đúng như lý thuyêt thì sau khi restart nó baó Disk Error. Press any key to restart... Nhưng mình không thể ấn phím naò để restart được mà phaỉ giữ lì power để tắt.
em đang rất bôí rôí, không biết có làm sai bước nào không.vì trước đây em đã caì win rất nhiêù lần bằng cách naỳ trên nhiêù con macbook rôì.mong được giúp đỡ.thanks cả nhà nhiù
PS: nêú việc chia dung lượng điã có ảnh hưởng thì thông số em chia như sau: mac 12G, Win 20G, còn laị Đata khoảng 44G

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
bb9xxx MAC OSX 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday