Vấn đề với driver sound của Compaq V3412TU

Các thớt khác của smile188

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười 2007 lúc 02:41
Chào các bác, cái máy của em bị mất bộ recovery nên giờ cài lại win kiếm driver khó khăn quá! Máy em là máy Compaq V3412TU, em đã vào trang chủ compaq down mấy loại sound driver trên đó về nhưng máy đều không nhận. Bác nào có driver của dòng này hay biết chỗ down thì chỉ em với nhé! Em cảm ơn các bác trước! :)

6 Tháng mười 2007 lúc 07:57
Chào các bác, cái máy của em bị mất bộ recovery nên giờ cài lại win kiếm driver khó khăn quá! Máy em là máy Compaq V3412TU, em đã vào trang chủ compaq down mấy loại sound driver trên đó về nhưng máy đều không nhận. Bác nào có driver của dòng này hay biết chỗ down thì chỉ em với nhé! Em cảm ơn các bác trước! :)
máy bác chạy win Vista hay XP ? bác vào link sau chọn theo OS của bác rồi down về mà sài :http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/softwareCategory?lc=en&cc=us&dlc=en&product=3437647&lang=en&

6 Tháng mười 2007 lúc 15:48
bác vẫn chưa nói là máy bác OS là gì ? nếu là Vista thì phải phân biệt 32-bit và 64-bit nữa đó

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 15:59
Mình cũng nghe nói đến cái file này, nhưng vẫn chưa hiểu vì sao có máy thì cần phải chạy, có máy thì ko cần nhỉ?

những máy dùng sound và modem theo chuẩn HD thì bản thân thằng xp nó ko nhận được, chạy file UAA đó nhằm cho thằng xp hiểu được HD bus, khi đó trong device sẽ tách ra làm 2, là sound HD và modem HD, lúc này cài driver vào thằng xp mới chịu hiểu

@ ki cài UAA , vô device manager sẽ thấy 1 cái pci device có dấu chấm thang, click chuột phải chọn update, khi đó, nó sẽ lôi thêm 2 cái cần phải cài driver nữa là sound và modem.

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday