Vấn đề với Kaspersky 6

Các thớt khác của lauca

lauca

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng một 2007 lúc 09:53
Em mới Remove cái McAfee để cài Kaspersky 6.
Mấy lần khởi động đầu tiên vẫn bình thường nhưng không hiểu sao hôm nay em khởi động thì không thấy icon của nó trên system tray nữa và lúc shutdown thì cũng không thấy dòng chữ "Kaspersky 6" ở góc trên màn hình log off nữa. Bác nào biết thì xin chỉ giúp em với.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 21:32
Mấy lần khởi động đầu tiên vẫn bình thường nhưng không hiểu sao hôm nay em khởi động thì không thấy icon của nó trên system tray nữa và lúc shutdown thì cũng không thấy dòng chữ "Kaspersky 6" ở góc trên màn hình log off nữa. Bác nào biết thì xin chỉ giúp em với.
Anh thử coi trong StartUp coi nó còn chạy lúc win khởi động kô, vô setting của nó kiểm tra lại thử xem. Muốn chắc ăn thì vô Safe Mode uninstall rồi install lại cho chắc.

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng một 2007 lúc 11:34
Bác thử kiểm tra phần settings của KAV, thẻ service/appearance xem có tick vào 2 tùy chọn Tray icon không? Nếu chưa thì tick vào, sẽ có kết quả ngay mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday