Về bluetooth và màn hình của HP

Các thớt khác của whamy04

whamy04

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 11:13
Cứ mở wireless lên là bluetooth tự động bật lên.Có cách nào tắt bluetooth đi không?
Thứ 2 là dùng fn+f7 hoặc f8 để chỉnh độ sáng màn hình nhưng nó không thông báo mức độ chỉnh của mình đến đâu?Ý mình là thanh trạng thái khi chỉnh đó?Làm sao để xuất hiện thanh trạng thái đó?

herovn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng sáu 2007 lúc 11:55
bác cho biết HP của bác model nào?nếu là NC6400,6320,6220 thì có chế độ tự động chỉnh màn hình,bác phải tắt chế độ tự động đi

vohuythong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng bảy 2007 lúc 10:34
Tôi nhớ là HP có nút tắt wi-fi và bluetooth trên bàn phím mà ! Bạn xem kỹ trên bàn phím đi , thường nó để trên cùng o giữa bàn phím đó , nhấn vào 1 lần là nó ON/Off của Wifi, lần 2 là của Bluetooth

tuthang

Thành viên mới - DỰ BỊ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 15:24
Cứ mở wireless lên là bluetooth tự động bật lên.Có cách nào tắt bluetooth đi không?
Thứ 2 là dùng fn+f7 hoặc f8 để chỉnh độ sáng màn hình nhưng nó không thông báo mức độ chỉnh của mình đến đâu?Ý mình là thanh trạng thái khi chỉnh đó?Làm sao để xuất hiện thanh trạng thái đó?
tất nhiên rồi
ko có cách nào đâu

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng bảy 2007 lúc 21:57
khi bật wireless lên đương nhiên bluetooth bật lên. chi cần nhấn chuột phải lên biêu tượng wireless trên taskbar (phía đồng hồ) chon turn bluetooth off là đc

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday