Vẽ Cad trên Widescreen.

Các thớt khác của minsk
4 Tháng mười hai 2007 lúc 11:42
giống màn crt là như thế nào, bạn phải nói rõ hơn thì mọi người mới góp ý được chứ. Riêng tôi, hiện đang dùng mà wide 14" (1440x900) vẽ AutoCAD cực sướng, đặc biệt truy bắt đối tượng và selection rất chính xác. Nhìn chung xài mà wide sướng hơn mà thường.

4 Tháng mười hai 2007 lúc 15:31
ve autocad

vẽ autocad trên màn hình wide rất sướng. nhưng bạn phải đặt lại kích thước màn hình cho hợp lý thì mới thấy được sự ưu việt của nó. ở đây bạn không nói rõ nên mình không biết máy tính của bạn như thế nào cả. thân

4 Tháng mười hai 2007 lúc 22:29
vẽ autocad trên màn hình wide rất sướng. nhưng bạn phải đặt lại kích thước màn hình cho hợp lý thì mới thấy được sự ưu việt của nó. ở đây bạn không nói rõ nên mình không biết máy tính của bạn như thế nào cả. thân
sorry mọi người nhé.Ý mình là khi bắt điểm cảm giác khó khăn hơn (giống như bị trượt qua vậy).Còn không biết phải cài đặt kích thước màn hình là làm sao, mình đang để 1280x800 ( Dell Inspiron 1501 card Ati radeon Xpress 1150 )

7 Tháng mười hai 2007 lúc 15:28
ve autocad

sorry mọi người nhé.Ý mình là khi bắt điểm cảm giác khó khăn hơn (giống như bị trượt qua vậy).Còn không biết phải cài đặt kích thước màn hình là làm sao, mình đang để 1280x800 ( Dell Inspiron 1501 card Ati radeon Xpress 1150 )
Điều chỉnh màn hình ở trang này có nói rồi. Bạn thử tìm hiểu xem nhé. Còn nếu bạn vẽ bị trượt thì xem lại bạn có để chế độ snap không ? nếu có thì tắt nó đi, vì khi zoom hình lại quá nhỏ mà bạn để snap (F9) thì bạn sẽ bị trượt hình ngay thôi. Chúc may mắn.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
boy_sisi MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday