[TOÀN QUỐC] [Vertu Ascent Titanium] Nhượng lại em Vertu đỏ còn nguyên zin cả đường chỉ may trên da

Các thớt khác của Phong Mai Lịch sử giao dịch của Phong Mai (0)

Gửi các bác,

Em cần nhượng lại 1 Vertu Ascent Titanium, zin từ đầu tới chân.

Trước em mua lại của anh Công râu bên Chợ Lính là 16tr-17tr gì đó em cũng chả nhớ, không trả giá gì vì cũng thích em nó, dùng được khoảng nửa năm, chủ yếu cắm sim nhận thông báo từ ngân hàng và vợ gọi. Từ lúc mua lại như thế nào thì đến giờ vẫn y như vậy, pin zin, vỏ da đi kèm em cũng tặng luôn, sạc Nokia zin.

Như hình các bác thấy em chụp đủ hết các góc, phím ấn tê tái, màn hình nét căng, nghe gọi ầm ầm, miếng da cũng còn nguyên từ ngày đầu xuất xưởng, pin zin đã chai (tất nhiên) dùng được 1.5 ngày nghe gọi nhắn tin bt và 3 ngày chờ. Các bác có thể mua pin dung lượng cao cũng rẻ thôi cho vào, nhưng em thích zin nên vẫn dùng pin cũ :D

Giờ em muốn tìm em khác sưu tầm nên để lại giá rất mềm là 11.500.000

Bao quay đầu trong tuần đầu tiên nếu có lỗi, hỏng hóc các bác sửa đâu em ra gửi tiền 3 tháng đầu cho yên tâm, bền lắm nên chắc chả hỏng được đâu ạ, giao lưu trực tiếp hoặc ship mọi miền tổ quốc (sau khi nhận tiền CK hoặc giao dịch trung gian), miễn phí ship khắp nơi cho các bác mua bán nhiệt tình.

Số điện thoại em là: 0936. 6363. 00 - em tên Phong
Địa chỉ: Phòng 726 Chung cư H3 số 384 Hoàng Diệu - Quận 4 - TPHCM.

Các bác thực sự thích sưu tầm bắt máy gọi em nhé.

Cảm ơn các bác đã đọc tin!

Attachments

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Eddymin Smartphone - Điện thoại 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

App quản lý bán hàng miễn phí Sapo trên điện thoại đầy đủ tính năng cơ bản của 1 phần mềm quản lý bán hàng cho các anh chị em DMA thử nghiệm trước ạ. Một số tính năng có thể kể đến như:

- Bán hàng, tính tiền, quét mã vạch bằng camera, kết nối điện t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday