Vespa ET4...

Các thớt khác của thaiphong82hp

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Em đang định mua 1 con Vespa ET4 đi rồi,không biết giá cả thế nào nhỉ. Bác nào có kinh nghiệm gì chỉ giùm,em gà mờ chả biết gì :D

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Hì em chỉ muốn tham khảo con này thôi, chứ chơi Vespa cổ phải cầu kỳ lắm.Đang đi nó ật củ tạ ra không biết sửa thì toi.:D
Bác Pisces bán đồ gì vậy?

piscespin

Bốc Phét
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình có cái shop thời trang cho nữ (vợ quản lý trên đó) mình cũng đang muốn kiếm et8 cho đồng chí vợ đi nhưng chưa được, họ giao bán vẫn đắt lắm, còn mình thì chơi vespa cổ (đang tham gia trên vespavn ) vui phết đấy. có thông tin gì thì mình nhắn cho. :eek:

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Tuần trước buổi tối đi qua Nhà hát lớn thấy hội Vespa đang tập trung chắc có cả bác ha? :D

thaiphong82hp

GẮN KẾT
frodo said:
ngày càng chơi "tợn" quá, Phong ơi... giờ còn chơi Vespa quý tộc nữa àh :)
Oạch, tớ tham khảo cho vợ thôi mà Vinh.Dạo này hay gặp Hoàng Sơn không?

piscespin

Bốc Phét
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thaiphong82hp said:
Tuần trước buổi tối đi qua Nhà hát lớn thấy hội Vespa đang tập trung chắc có cả bác ha? :D
Có, hàng tuần Vespahn tổ chức tụ tập tại vườn Hồng vào 5h30, sau đó đi ăn uống rồi ra nhà hát lớn tán gẫu, đội vespahaiphong thỉnh thoảng xuất hiện nhưng vẫn ít quá. nếu rảnh mời bác đến tụ tập chơi. :x

thaiphong82hp

GẮN KẾT
piscespin said:
Có, hàng tuần Vespahn tổ chức tụ tập tại vườn Hồng vào 5h30, sau đó đi ăn uống rồi ra nhà hát lớn tán gẫu, đội vespahaiphong thỉnh thoảng xuất hiện nhưng vẫn ít quá. nếu rảnh mời bác đến tụ tập chơi. :x
Ở HP em thấy ít Vespa cổ lắm.
Em lên HN chỉ có mỗi con Nouvo Granturismo thôi có tham gia được không bác :D :D :D

piscespin

Bốc Phét
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vespahn vui vẻ dễ gần lắm, có người chưa mua được vespa vẫn đi dream, fx thậm chí cả...xe đạp nữa(tất nhiên là không nhiều)chỉ cần đến 1-2 buổi gặp nhau, quen nhau là thấy dễ chịu ngay thôi, cứ thử đi xem thế nào. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...