Vết ố Touch screen của PPC

13 Tháng mười hai 2007 lúc 09:18
Mình đang xài o2 exec, gần đây thấy có vết lạ như là vết ố trên màn hình.
Đó là những đường cong khép kín đồng tâm, mình không biết tại sao lại bị như vậy. Khi đặt nghiêng mới thấy rõ. Có thể không ảnh hưởng gì, nhưng rất khó chịu. :mad:
Có ai có kinh nghiệm xài và biết về vấn đề này, giúp mình hiểu tại sao không? :)

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 11:06
Đó là những đường cong khép kín đồng tâm, mình không biết tại sao lại bị như vậy. Khi đặt nghiêng mới thấy rõ. Có thể không ảnh hưởng gì, nhưng rất khó chịu. :mad:
Có ai có kinh nghiệm xài và biết về vấn đề này, giúp mình hiểu tại sao không? :)
-Bạn phải nói rõ xem máy của bạn có bị rớt vào nước hay đi mưa chưa,cảm ứng còn nhạy không,có bị lệch cảm ứng không,chấm tròn nhiều hay ít,nằm ở vị trí nào trên màn hình,vòng tròn đó lớn hay nhỏ.Cụ thể tí thì ae mới biết mà giúp chứ bạn.

13 Tháng mười hai 2007 lúc 11:19
Bạn cho mình hỏi
-Nhìn giống vết dầu loang trên màn hình đúng ko ạ?
Nếu đúng như vậy thì phải bóc lớp cảm ứng ra để lau màn hình bạn ạ

Attachments

Bài viết cần bạn xem thêm

Để bản thân trông thật phong cách, ngoài việc bắt nhịp xu hướng trang phục theo thời gian, sự phối hợp tài tình và đồng điệu thì còn nên chú ý những chi tiết nhỏ nhất, phụ kiện thời trang.
Để hoàn chỉnh cho phong cách bản thân, [URL='https://www.elle ...
Lazada Vietnam Master card on Monday