VGA cắm ngoài dành cho Laptop liệu có nâng cấp được không?

Các thớt khác của Blueghost
16 Tháng chín 2007 lúc 07:34
Câu hỏi có vẻ hơi kì và ngơ ngơ 1 tí nhưng em google chán chê chưa thấy cái nào thực sự nói về cái này. Nói về những dòng hiện tại hầu hết chuẩn VGA đã thống nhất và theo quan điểm thiển cận của em là hoàn toàn có thể thay thế được (dạ đang nói VGA cắm ngoài). Vấn đề về công suất có lẽ là đáng lo nhưng giải quyết được.

Mua VGA cho laptop ở đâu? Chắc phải Order nhưng có lẽ sẽ có. Pin cũng là một vấn đề nhưng thôi tính sau đi.

Nhưng mà rõ nhất là liệu mua VGA mới có cắm được vào laptop mình không? Hay là thiết kế mỗi con là vừa khít đúng với 1 loại VGA rồi.

Em rất quan tâm đến vấn đề này vì thực sự là Laptop giờ không đúng nhu cầu lắm. Một số con VGA xịn thì các thứ khác xịn luôn, giá đội lên khoảng 4-500$ thì em thua :D Mà mua ở VN thì rõ là không build và chọn đồ thoải mái như Order chính hãng rồi :( Bác nào cho em câu trả lời phát.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday