Việt Nam - Iraq

Các thớt khác của tientn

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
20 Tháng bảy 2007 lúc 17:26
Đội tuyển Iraq là một đội bóng rất mạnh, vị trí nhất bảng A. Họ có ba cầu thủ rất nguy hiểm là số 10 Younis Mahmoud , số 5 Nashat Akram và số 11 Hawar Mulla . HLV A.Riedl biết rất rõ điều đó.

Hiện tại, với tinh thần thừa thắng xông lên, đội tuyển Việt Nam sẽ cố gắng hết sức để tận dụng cơ hội của mình.

Thời tiết ở Bangkok lúc này rất mát mẻ dễ chịu, rất thuận lợi với tuyển Việt Nam. Chúng ta hãy chờ xem...:D :D :D

20 Tháng bảy 2007 lúc 18:43
Đội tuyển Iraq là một đội bóng rất mạnh, vị trí nhất bảng A. Họ có ba cầu thủ rất nguy hiểm là số 10 Younis Mahmoud , số 5 Nashat Akram và số 11 Hawar Mulla . HLV A.Riedl biết rất rõ điều đó.

Hiện tại, với tinh thần thừa thắng xông lên, đội tuyển Việt Nam sẽ cố gắng hết sức để tận dụng cơ hội của mình.

Thời tiết ở Bangkok lúc này rất mát mẻ dễ chịu, rất thuận lợi với tuyển Việt Nam. Chúng ta hãy chờ xem...:D :D :D
ow, alô, cho e hỏi bác lam Sơn có đang ở BKK kô ạ? mai bác có lên sân ko ạ? nếu có thì em với bác off cái nhể :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
duythangvn HANDHELD CAFÉ 26

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday