Việt Nam - Iraq

Các thớt khác của tientn

tientn

GÂY DỰNG
Việt nam đá thế nào đây? kết quả thế nào? Em hy vọng hòa trong 90 phút là thành công mỹ mãn rồi. Còn các bác?

yan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Việt Nam đập Iraq 2-0 tan tác, hậu vệ Iraq kém lắm, tiền đạo của Iraq giỏi nhưng sẽ có duyên với cột dọc, xà ngang thôi :D

Lam Sơn

Super Moderators
Đội tuyển Iraq là một đội bóng rất mạnh, vị trí nhất bảng A. Họ có ba cầu thủ rất nguy hiểm là số 10 Younis Mahmoud , số 5 Nashat Akram và số 11 Hawar Mulla . HLV A.Riedl biết rất rõ điều đó.

Hiện tại, với tinh thần thừa thắng xông lên, đội tuyển Việt Nam sẽ cố gắng hết sức để tận dụng cơ hội của mình.

Thời tiết ở Bangkok lúc này rất mát mẻ dễ chịu, rất thuận lợi với tuyển Việt Nam. Chúng ta hãy chờ xem...:D :D :D

quocviet

GẮN KẾT
Đội tuyển Iraq là một đội bóng rất mạnh, vị trí nhất bảng A. Họ có ba cầu thủ rất nguy hiểm là số 10 Younis Mahmoud , số 5 Nashat Akram và số 11 Hawar Mulla . HLV A.Riedl biết rất rõ điều đó.

Hiện tại, với tinh thần thừa thắng xông lên, đội tuyển Việt Nam sẽ cố gắng hết sức để tận dụng cơ hội của mình.

Thời tiết ở Bangkok lúc này rất mát mẻ dễ chịu, rất thuận lợi với tuyển Việt Nam. Chúng ta hãy chờ xem...:D :D :D
ow, alô, cho e hỏi bác lam Sơn có đang ở BKK kô ạ? mai bác có lên sân ko ạ? nếu có thì em với bác off cái nhể :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Máy IPX bị hư IC, mình đem ra MinhPhat - họ thay IC và thay PIN - sau đó họ làm hư camera trước sau. Không hiểu như thế nào mà họ lại nói là họ phải giữ máy gần 2 tháng trời - Giấy BH họ giao máy là họ ghi ngày họ cho là sửa xong?!. Mình có l ...